ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 2/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2018, 12:17:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hillking

น้องผมดำโดนจัดหนักแบบนี้จะติดใจรึป่าวน้อ~~~~

อยากสลับคู่กลับมาเหมือนเดิม

onzoul

แบบนี้ต้องจับรวม แล้วย้ายมารวมกันไปเลยยาวๆ

panzeus

ทำไมเราไม่จัดให้น้องเราสักดอกวะ ไปเคาะเรียกแม่งเลย

Tarapong Nako

Ramnop Srikriangkrai

คราวนี้ สาย sm อย่างกะ mr.grey น่าสนใจดีครับบ ขอบคุณครับบบ

niceanglev

ทั้ง 2 คนกลายเป็นชอบแลกคู่ซะงั้นอะ แบบนี้เดี๋ยวได้มีสลับกันเลยแบบไม่สลับกลับแน่ๆ น้องอีกคนก็ชอบแบบอีกคน 555 วุ่นดี

warutp

::Evil:: หายไปนานเกือบจำเรื่องไม่ได้ ขอดูต่อนะครับ

มารบูรพาน้อย

ขออ่านต่อตอนสองเลยนะคับสนุกมาก ขอบคุณคับ

thegift52

อุ้ย เจอของจริงเข้าไป แต่อีกครอบครัวนี่รวยจริงๆ แลกน้องแต่งงานไปเลยก็ดีนะครับ  ::DookDig::
.
ตอนต่อไป ดูจากไตเติล น่าจะมาดวลกัน แต่ขอเดาว่า ต่างคนก็ชนะคนละแบบ แล้วก็ชอบน้องของอีกฝ่าย จัดแต่งงานกันไปเลยยยย เย่ๆๆๆ

mihime

benzza0144

ขอบคุณทุกท่านที่แบ่งปัน