ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

thmaysa2016

โหวต 2 ครับ ไปบอกให้ลบตลิปด้วยตัวเอง แต่แลกกับอะะไร เดาไม่ถูก อิอิ

rabbitbadboy

โอย อิจฉาพี่เต้ ตาร้อน เลยครับ

ba1na2

a1223

บอกภาให้รู้ไปเลยเพราะตอนนี้เราได้รู้ความจริงแล้วถ้าบอกไปภาอาจจะปลดล็อกตัวเองออกมาเล

kungkrub

เจอผัวเก่าด้วย แบบนี้ก็น่าจะมีเรื่องสนุกๆต่อ  ::WooWoo::

yoot2499x

พี่เต้จะจัดภาอีกได้มั้ยเนี่ย

midnightblusie

แบบนี้ควรจะมีสานต่อนะคร้าบ จัดเลย จัดเลยครับ

Aekhachai

3ครับ ทำเป็นไม่รู้จนน้องภากังวลแอบไปหาพี่เต้

อยากให้มีอีเวนท์น้องภาออกงานพริ๊ตตี้ ถ่ายแบบ ถ่ายหนังจังเลยครับ น่าจะเร้าอารมณ์ดี ตัดทิ้งไปน่าเสียดาย

suriyamahajit

ต้องข้อ2เลยต้องหาทางเอาอะไรไปแลกขอคลิปคืน

nujane_dude

ข้อ3 ฮึบไว้ ใจเย็นๆ อย่าวู่วาม แล่วดูว่าน้องภาจะทำยังไงลุ้นๆจริง

procha

2 ครับ เราต้องแสดงสุภาพบุรษ์ ฐานะ สามีหน่อย ไม่งั้น อดีตเมียจะกลายเป็นตราบาปไปตลอดกาล  ::Horror::

Bad Boy

ได้กับสาวสวยยังไงก็ต้องทำใจอยู่แล้ว.เฮ้อ..ใครจะคอยอยู่จนกว่าจะเจอคู่แท้..เนอะ

pekopon66

เป็นครั้งแรกที่ผลโหวตของทั้งสองเว็บรวมกัน คะแนนห่างแค่หนึ่งคะแนน สงสัยต้องรอลุ้นถึงวินาทีสุดท้าย

Thavee Kan

eak111

พี่เต้จะเอามาแบล๊คเมล์ไหมเนี่ย