ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

teenee4you

เลือกข้อ 3 เลย เอาไว้เป็นความลับต่อไป แอบดูเมียมีอะไรกับคนอื่น ตื่นเต้นจะตาย

kidxero

ข้อ1ครับ ไหนๆก็ถึงขนาดนี้แล้วผมว่าบอกไปเลยดีกว่า เผื่อได้เห็นฉากเด็ดๆอีก ส่วนข้อ2กับ3นี่เดี๋ยวจะไม่มีอะไรให้ตื่นเต้น 555

funkypunk

ข้อ 1 ครับ  นาน่าจะอธิบายเรื่องราวเพิ่มเติม อาจได้เห็นอีกมุมของนา เอ๊ะ หรือมุมเดิมแต่เป็นจุดเริ่มต้น

outsider

1 ละกันครับ เผื่อได้เห็นของดีเอาใจเมีย เพราะต่อให้เดินไปบอกเองตรงๆ ก็ไม่แน่ว่าไอ้พี่เต้มันจะลบ

Chai Pin

1ครับของแบบนี้มันต้องทีแบกเปลี่ยน

ppp44

3ครับอดีตผ่านไปแล้วอย่าไปรื้อฟื้น นอกจากอยากให้ภาไปฟื้นอีก

thinks

aisieo

Kotaro Susa

ให้ภาไปหาเต้ครับ แล้วให้เต้จัดซะ

biggiggog

1ครับ
เมื่อความลับถูกเปิดแล้ว
มันต้องเปิดให้หมด
จะได้ไม่คาใจ
ขอบคุณมากๆครับ

alatar

2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
รอบนี้ไม่ทำเป็นโพลให้กดแล้วเหรอครับ

mikoto2288

แทงอะไรก็พลาด โหวดอะไรก็ไม่เคยถูก 555

แต่งวดนี้เหมือนหลายๆคนเริ่มที่จะเปลี่ยนเส้นเรื่องแล้วนะ อิอิ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

diaby

1 ครับ บอกภาเพื่อช่วยกันแก้ไขให้ลบคลิปทิ้ง โดยภาต้องเปลืองตัวเข้าแลก และเต้ก็ยินดีเพื่อระลึกความหลัง ยังชื่นชมผู้เขียนเหมือนเดิม ไม่ผิดหวังทุกตอน ถ้าผู้เขียนมี e-book ให้สนับสนุน ยินดีที่จะตามไปสนับสนุน ขอเป็นแฟนคลับด้วยคนครับ

nawin1357

เก็บไว้เป็นความลับ นี้เสียวสุดๆ

che_13

โหวต 3 ปล่อยให้เป็นความลับต่อไป