ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

anutit9119

1 ครับ อยากให้ทบทวนความหลักกันนะครับ รอติดตามครับ ขอบคุณ

akennya

สมปอง บุญ

3. ครับ ปล่อยให้มันผ่านไปดีกว่าครับ

solomon1977

อ่านตอนที่แล้วผมรู้สึกสงสารผัวนะต้องเสียเมียให้คนสวนเพราะคิดอะไรแผลงๆคิดว่าจะควบคุมเหตุการ์ณได้แต่อ่านตอนนี้แล้วรู้สึกเกลียดขี้หน้าผัวเหลือเกินไอ้นี่มันต้องโรคจิตแน่ๆชอบเห็นเมียโดนคนอื่นล่อแทนที่จะลงไปขอร้องยามด้วยตัวเองเสือกให้เมียลงแถมยังลุ้นด้วยว่าเมียจะโดนยามไหม แล้วเสือกไปถามเมียตามตรงว่าโดนอะไรบ้างหรือเปล่า ยังไม่พอยังพูดอีกว่า รู้นะว่าคิดเหมือนกัน ผมอยากให้เมียมันตบหน้ามันซักฉาดจริงปากมันยังงี้เมียมันจะคบชู้ก็ไม่แปลกเสือกปากหมาเอง แล้วขณะนี้มันก็รู้เรื่องเก่าของเมียแล้วแถมดูคลิปอีกสงสัยมันคงอยากเห็นเมียรำลึกความหลังกับรุ่นพี่แล้วตัวมันดูหนังสดอีกตามประสาโรคจิตแหงๆ(แค่เดานะครับ)

.............+2 money  ::Confident::
ว๊าว จัดเต๊มจริงๆคอมเมนนี้ เยี่ยมๆ มีส่วนร่วมดีมาก..

sarawoot1234567

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้ เผื่อภาเปิดใจแล้วมีอะไรกันคนอื่นแบบไม่กั๊ก

meowmeng

3 อดีตก็คืออดีต อย่างไปรื้อมันเลย

palladium

อยากจะตอบ 4 ให้จัดฉากรีเทิร์นกับพี่เต้อีกสักรอบ แต่ในเมื่อไม่มีช้อยนี่ก็ตอบ 1 ล่ะกันครับ อยากรู้ว่าปฏิกริยาน้องภาจะเป็นยังไง

solomon1977

ข้อ3 ครับลืมโหวต ผมคิดว่าอะไรที่มันผ่านไปแล้วมันแก้ไขไม่ได้แล้วเธอเองก็ไม่รู้ตัวด้วยและรุ่นพี่เธอก็ไม่เคยปล่อยคลิปให้ใครดูก็ทำเป็นลืมๆไปซะปล่อยผ่านไป แต่ผมขอเดานะว่าเสียงส่วนใหญ่อยากจะให้ผัวเธอบอกกับเธอและเธอไปเอาเรื่องกับรุ่นพี่และขอให้รุ่นพี่ลบคลิปส่วนรุ่นพี่ก็ขอล่อซะหนึ่งคืนเต็มๆ(กี่ทีไม่รู้)เพื่อเป็นค่าตอบแทนและแน่นอนผัวเธอต้องซุ่มดูด้วยตามแบบพวกโรคจิต(เดาเอานะครับ)

sakrinkuk

เลือก3 ครับ ปล่อยให้เป็นความลับต่อไปแลไม่ไปยุ่งกับมัน ถ้าใจเราแข็งพอ

pekopon66

รู้สึกว่าเหมือนจะมีคนแซะคนโหวตผ่านการด่าตัวละคร  ::DookDig:: ::DookDig::

pamaaeng

เมียยังบอกความจริงให้เรารู้
เราก็บอกเรื่องคลิปให้เธอรู้ด้วย

ตอบ 1 ...   ::GiveMe::

akerue

Bhiromozza

ขอบคุณครับ ตอบ 3 ละกันคนทุกคนย่อมต้องมีอดีตที่ไม่อยากให้ใครรู้ทั้งนั้น

Ataro Khotdee

1 อยากรู้ว่าภาจะไปหาพี่เต้หรือเปล่า อิๆๆ

MAC

ขัอ 3 ครับปล่อยไว้เถอะอย่าไปยุ่งกับมันดีกว่าจะได้ดูใจคนด้วย ว่าซื่อสัตย์ไหมครับ ::Sweat::