ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..7

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 22, 2018, 03:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้
54 (36.7%)
2.ไปขอร้องให้พี่เต้ลบด้วยตัวเอง
18 (12.2%)
3.ปล่อยไว้เป็นความลับต่อไป และไม่ไปยุ่งกับมัน
75 (51%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 25, 2018, 04:58:05 หลังเที่ยง

babbom

ข้อ 1 ครับ อยากรู้ว่าน้องภาจะทำยังไง เมื่อรู้ว่ามีคลิปของตัวเองอยู่

Priceless

ไม่รู้ทำไมผมโหวตต่างจากคนอื่นตลอดเลยนะ 555

yumer

คนสวยผ่านมาเยอะไม่แปลกใครๆ ก็อยากเอาครับ

ruby alvarado

บอกไปอาจจะมีการระลึกความหลังกันก็ได้ ::HoHo::

jabrant

เลือกข้อ 2 ละกัน  ใจก็อยากให้พี่เต้ได้เป็นครั้งสุดท้าย  ::Oops:: ::Oops::

dujimak

3ครับ อตีดไม่สำคัญปัจจุบันฉันรักเธอ
ขอบคุณครับ

hellboy666

1 ครับ บอกไปก่อน ยังไงๆ คนมันก็ต้องเจอกันอีก ให้เก็บคลิปไว้คงไม่ดี ให้น้องภาหาทางเอาคืนมาดีกว่า เกิดไปบอกให้ลบเอง พี่แกหมั่นไส้ปล่อยขึ้นมาคงจะไม่ดี

pipat1923

เลือก 1.บอกภา เรื่องของคลิประหว่างเธอกับพี่เต้ จะได้ให้น้องภาโดนจัดหนักโดยพี่เต้อีกครั้ง  ::Hunger::

Man_On_The_Moon

ปล่อยไว้ดีกว่าครับ...น่าตื่นเต้นดี

hikarunaka

nonnon

biggerz biggerz

จัดกับพี่เต้อีกรอบบบบบบบ แตกใน

merina

ผมว่าคู่นี้อยู่กันได้ไม่ยืด ไม่หย่าก็อยู่แบบให้เมียเป็นกระหรี่ต่อไป

civil2

3. ฮะ ดูภาไม่เดือดร้อน ก็ปล่อยให้มันเป็นความลับต่อไป

blackjack

::Hmmm:: ข้อ3 เลยครับปล่อยไว้ให้เป็นความลับต่อไปหรือรอให้รู้เอง อยากรู้จังว่าถ้าเจอหน้ากันสองคนนั้นจะเป็นอย่างไรจะได้ระลึกถึงอดีตกันมั้ยแล้วแฟนละ รอลุ้นต่ไปครับ