ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..8

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 25, 2018, 04:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีคนยื่นข้อเสนอมาแบบนี้ ผมควรจะทำยังไงดี ผมและภาควรจะเลือกพักที่ไหนดี  

1.พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี
57 (34.8%)
2.หาห้องเช่าราคาถูกที่สุด เพื่อประหยัดเอาเงินมาซ่อมบ้าน
18 (11%)
3.พักกับลุงใหญ่ ไม่ปลอดภัยนักแต่ก็ใกล้บ้าน
89 (54.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 164

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 28, 2018, 07:10:57 หลังเที่ยง

Xwarin

โหวต 3 ครับ จากตอนที่แล้วน่าจะไม่รอดแล้วละ อีกทีคงไม่เสียหายมากไปเท่าไร ส่วนข้อ 1 นี่ น่าจะไม่ไช่แนวนะครับ

por774

1ครับ น่าจะมีแบบพ่อผัวกับลูกสะใภ้

mafioso

โหวตข้อสองคร้าบ อยากเห็นเป็นชู้ข้างห้องบ้าง

boymannnnn

ข้อ 3 สิอย่างนี้ ชอบแบบลุงใหญ่ครับ

Fagamura Tomi

savana911

ไม่มีเรื่องเสียวแต่อ่านก็สนุกเหมือนเดิมครับ เรื่องราวชวนให้คิดลุ้นไปด้วย เอาใจช่วย ทั้งในเนื้อเรื่องและคนแต่งครับ

swss2511

ภาโดนมาหนักกว่าที่คิดนี่แหละช่วงฝันร้ายของชีวิตมีแต่เรื่องไม่ดีเข้ามา

mr_nt9

เลือกข้อ 3 ครับ พักกะลุงใหญ่ ได้เสียวกะลุง ดีไม่ดี ได้สวิงเลยครับ

johnywalker

1. ข้อหนึ่งครับ เพราะอยากให้ดุแลพ่อด้วย พ่อแกแก่แล้วท่านจะได้สบายตัว สบายใจ  ::Grimace::

Thitima OU

รักแท้ ไม่มีจริง

ลบคลิปไปได้แล้ว แต่มีเรื่องใหม่เข้ามาอีก ซวยแท้หนอ พระเอกเรา ::Angry::

amorn niemgerd

น่าจะเลือกไปอยู่บ้านพ่อนะเผื่อจะมีอะไรให้ลุ้นอีก กะลุงใหญ่ก็สองรอบแล้วเปลี่ยนคนบ้างก็ดีครับ
อมร

nujane_dude

2 หาห้องเช่า จะได้เจออะไรแปลกใหม่ เพื่อจะได้เจอเพื่อนข้างห้องดีๆ

Zoso

ถ้าแต่งจบแล้ว  อยากให้มี แต่ง เพิ่มเติม ถ้าเลือกในอีก เส้นทางจังเลย

pinmonkey

ให้อภัยเป็นหัวใจการอยู่ร่วมกัน ขอบคุณมากครับ