ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..8

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 25, 2018, 04:49:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มีคนยื่นข้อเสนอมาแบบนี้ ผมควรจะทำยังไงดี ผมและภาควรจะเลือกพักที่ไหนดี  

1.พักกับพ่อ ประหยัดและปลอดภัยดี
57 (34.8%)
2.หาห้องเช่าราคาถูกที่สุด เพื่อประหยัดเอาเงินมาซ่อมบ้าน
18 (11%)
3.พักกับลุงใหญ่ ไม่ปลอดภัยนักแต่ก็ใกล้บ้าน
89 (54.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 164

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 28, 2018, 07:10:57 หลังเที่ยง

eka1325

นึกว่า ภาจะโดนฝรั่งจัดการซะแล้ว รอดมาได้นะเรา ลุงใหญ่คงได้จัดชุดใหญ่อีกแน่เลยแบบนี้

tulseed0566

ขอบคุณครับ

•====================================•
28/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 28/3/2561 ~28/9/2561 }

•===============================================•

darkangel

กับพ่อน่าจะดี ปกติ พ่อใหญ่กว่าลูกนะ

pipat1923

เลือก บ้านลุงใหญ่ สะดวกถูกใจภาด้วย  ::Shy::

taton

เสียดายจริงๆ คราวก่อนถ้าผลโหวตได้เป็นว่าเข้าไปพูดและขอลบคลิป คงจะไม่โดนพักงานแบบนี้แน่

spr566

kajhonsa

พักกับลุงสิแต่ต้องค่อยๆเป็นไปอย่างเนียนๆ

neoglaradar

นิยายรักต้องแบบนี้แหละครับ
ดีใจที่มีฉากแสดงความเป็นเจ้าของของพระเอกเราออกมาสักทีครับ
มีแฟนน่ารักขนาดนี้ เอะอะจะผลักไสไปให้คนอื่นอย่างเดียวได้ไง
รสนิยมทางเพศก็เรื่องนึง แต่ความรักก็เรื่องนึงนะ
ชอบครับ

ตอนนี้มาหักมุมเอาตอนท้าย ซึ่งเอาเข้าจริงๆ พอลุงใหญ่มานี่ ฉากเข้าพระเข้านางแบบถึงใจนี่ลอยออกมาเลยครับ
อยากโหวตข้อ 2 แต่แอบเห็นผลแล้ว ว่าแฟนๆเทใจให้ไปนอนบ้านลุงใหญ่ สงสัยต้องได้มีฉากเสียวกันอีกแล้วแน่ๆครับแบบนี้ 5555

smuity

โชคร้ายเยอะจริงๆ บ้านนี้ ไฟไหม้บ้านจนอยู่ไม่ได้ งั้นไปอยู่กับลุงใหญ่หรือบ้านพ่อดีนะ คิดแล้วอยากให้แบบไปๆ มาๆ เสียดายลุงใหญ่

piyaked

นอนบ้านลุงใหญ่เลยจะได้กระชุ่มกระชวย

jinpin

1 ครับ เผื่อมีลุ้นพ่อสามีลูกสะใภ้

watanabe

ppptttmmm

yatchy

โหวต 1 ละกัน คิดถึงแนวพ่อสามีกับลูกสะใภ้

toto65

3พักบ้านลุงใหญ่ๆๆๆดีกว่า รับรองเรื่องที่หลับที่นอนแกทั้งดูแลอย่างถึงใจแน่