ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 26, 2018, 05:08:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daft Punk

::Thinking::  ติดนิสัยมาแทน  แบบนี้ก็สวยสิ มีน้องหมาเพิ่มอีกตัว  ::WowWow::

darthvader

ดูไปก็น่าสงสารแฮะ ติดนิสัยหมา
แต่ถ้าหมาติดนิสัยคนยืนสองขาได้่จะฮามาก
สุดท้ายจะหายมั้ยเนี่ย หรือต้องโดนอีกครั้ง

มอ แอวอ แมว

ต้องซ้ำ  ::HeyHey::

มักง่ายไม่อ่านกฎ ไม่ตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อน

Nunthiwut1

ขอบคุณครับ  ::Ahoo::

มักง่ายไม่อ่านกฎ ไม่ตอบกระทู้ที่ไม่ซ่อน

carman

bomkungneo

Jikkig16

ติดนิสัยน้องหมามาด้วย ก็วุ่นดิ ฮาตรงขอมือหน่อย ยังจะแกล้งนางเอกอีก อยากให้มีหลายตอนน่ะครับ ::GiveMe::

Jikkig16

ฮาๆ นิสัยน้องหมาหายแล้ว แต่คนมันฟินแบบหมาๆ น่ามีอีกน่ะ กำลังได้เลย ::DookDig::

sssssss1

ข ::WooWoo::อบคุณมากครับผม

TheBalance

สลับร่างวันแรกก็ติดนิสัยมาสะแล้ว จะรอดไหมเนี้ย

Augst_Angel

ติดนิสัยมาด้วย แล้วหมาไม่ติดนิสัยคนบ้างหรอ ฮ่าๆๆ

bigboy001

::Thinking:: งานนี้จะแอบไปเอากันตรงไหนดีละ ข้างเสาไฟหรือสวนสาธารณะ กันหนอ...

liverpudlian

ติดเป็นนิสัยแล้วสินะ ต้องให้พระเอกช่วยแก้ซะละมั้ง 

หฤษฏ์ จตุ

ไอ้นิสัยกลายเป็นคล้ายหมาแบบนี้มันจะแย่มากกว่าดีมั้ง -_-

xtazy

ต้องเจิมอีกรอบ ถ้าไม่เป็นเหมือนเดิมก็ต้องทำต่อีกรอบ ทำจนกว่าจะกลับไปเหมือนเดิม .....แตว่าเรื่องนี้อาจจะเป็นที่มาของคำว่า "ติดสัด" เลยนะ