ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(ภาคพิเศษจบในตอน)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 28, 2018, 03:03:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeromaster

ของคุ้นเคย ยังไงก็ได้เสียว
ส่วนมรสุมชีวิตก็ต้องสู้กันต่อ

Tonpera

สงสารเล็กมาก เนื้อเรื่อง ok ติดตามสนุกดีครับ

LAMBERG

ท่าน twintower เขียนทุกเรื่องเหมือนเรื่องจริงมากครับ ไม่เหมือนเรื่องแต่งเลย มีหลาก

หลายแนวเรื่องมาก แสดงถึง ประสบการณ์ ความรอบรู้ ทักษะที่แพรวพราวมาก

เนื้อหาก็ยาวถึงใจ สำนวนภาษาลื่นไหล ชวนติดตาม สวยงามด้วยครับ

ตอนนี้ ยิ่งเหมือนเรื่องจริงมากขึ้น ทำให้เข้าใจเรื่องที่ไมค์ สงสัย คาดเดาได้ชัดขึ้น แง่มุมที่แสดง ให้เห็นว่า แม้จะมีแฟนแจ๋วมากอยู่แล้ว แต่ก็ยังขาดหลายอย่างที่เล็กมี แม้เล็กจะบกพร่องหลายอย่างด้วยเช่นกัน เรื่องจริงคนส่วนมากก็เป็นอย่างนี้กันทั้งนั้น เข้าใจไมค์และหรือผู้แต่งได้มากขึ้นด้วยครับ ในหลากหลายแง่มุม

ขอบคุณท่าน twintower มากครับ ที่เขียนมาให้อ่านกันอย่างดีมากแบบนี้

pm2015

ชีวิตคนมี 2 ด้านเสมอ ด้านที่เรารู้ กับอีกด้านที่เจ้าตัวรู้อยู่คนเดียว

sarojs2514

น่าติดตามมากมุมนึงก็น่าสงสารชีวิตคนมี 2 ด้านเสมอ

zianline

zhadow