ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] Isekai no Mahoutsukai | จอมเวทย์สาวจากต่างโลก Ch.8(END) [แปล by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 28, 2018, 06:46:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

บทสรุปความรักของหนุ่มสาวที่อยู่คนละโลกกัน

[แว่วเสียงคนแปล] : 4P ส่งท้ายก็มา ซีรีส์เดียวคลุมทุกแนวเลยแหม่

กระทู้นี้ซ่อนข้อความเอาไว้ อยากอ่านทั้งหมดก็เม้นกันด้วยนะจ๊ะ  ::NoNo::

เม้นเถอะ อยากอ่าน  ::Shy::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

TanukiKen

ถล่มลัทธินี้ิอย่าไปจับหัวหน้าเขานะ เกมจะได้จบไว
อิจฉาคนมีคอมเล่นเกม

นางเอกนี่ก็ยังซึนจนถึงตอนท้าย
จะว่าไปมันก็ยังไม่ครบทุกแนว ยังขาดแนว ntr

Akira Watanabe

::Hungry:: เหล่าฮาเร็มกำลังจะกลับบ้าน พระเอกจะซั่มใครกันทีนี้

MΞLODY

อ้างจาก: TanukiKen เมื่อ มีนาคม 28, 2018, 06:51:51 หลังเที่ยง
ถล่มลัทธินี้ิอย่าไปจับหัวหน้าเขานะ เกมจะได้จบไว
อิจฉาคนมีคอมเล่นเกม

นางเอกนี่ก็ยังซึนจนถึงตอนท้าย

ถล่มไปจะค่อนแมพละครับ  ::Evil::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

xtazy

จากกันแบบแรงหมดนี่ซืมเศร้าแน่ๆพระเอกของเรา

elviswhat

อิตะดูไม่ค่อยจะฟิตเท่าไหร่เพราะเซร่า ต้องจากไปจริงๆ แล้วสินะเนี่ย

Joker-

ทันย่า กลับมาแล้วหรออ แล้วทันย่าไปโดนพระเอกตอนไหนเนี้ย ถึงได้เรียกว่าดุ้นของเรา

exsoldier

น่าสงสาร จะเสีย สาวไปปป   แต่ก็นะ วาปไปได้ ก็ควรจะวาปกลับมาได้น่าาา มาเติมพลังงี้  ::Confident:: ::Confident::

เพิ่มเติม จบได้ดีงามน่าปลื้มปริ่มจริงๆ  ::Shy:: ::Crying:: ::Crying::

Awirut Chomaithong

ในที่สุดตอนจบก็มา แต่ตอนจบน่าจะมีตอนพิเศษแถมหน่อยฟินกันหน่อย

Vinsmoke

::Reader::

ยังดีที่จบแบบแฮปปี้

ขอบคุณครับ

possionseul

noohun

มันควรจะซึ้งแหละ ถ้าไม่ใช่เล่น4pก่อนจากเนี่ย ซีรี่นี้มีความเหมือนเฟทซีรี่อยู่นะ