ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

toto65

ข้อที่1ชีวิตหลังแต่งงานเอาแบบดุเด็ดเผ็ดมันและถึงใจ

jachal

ใครกันน๊าที่มาหาภาถึงหน้าบ้าน

Phoowadol

ขอเลือก2 นะครับ เพราะ ชีวิตหลังแต่งงาน ของภา เราได้สัมผัสกันแล้ว ต่อนี้ไป ขอลองอ่านในมุมของช่วงวัยรุ่น น่าจะฟินส์ได้ อีก งานประพันธ์ของท่าน เป็นอะไรที่แปลกใหม่ สำหรับผู้อ่านมากๆเลย ที่ทำให้มีส่วนร่วม แนวทางเป็นไปของเนื้อเรื่อง ตามผลโหวต หวังว่า
ท่านผู้แต่งจะนำเสนอผลงาน ออกมาให้ เราได้ อ่าน เรื่อยๆนะครับ

............+2 money  ::HoHo::
แต่ถ้าไปก่อน อาจพบว่าภาไม่ธรรมดาก่อนมาเจอเอกนะ..

ruby alvarado

สถาพร

อยากอ่านชีวิตหลังแต่งงานต่อครับผม

axon13

1. ครับ และเดาว่าคนที่เข้ามา เป็นช่างติดกล้อง...

tjnet

anutit9119

ขอบคุณครับ  จบแล้ว  ชอบข้อ 2 แนวใส ๆ  โดนเปิด โดนรุมครับ รอติดตาม

minky way

ชีวิตหลังแต่งงานครับ มันมีอะไรที่มากกว่าช่วงนักศึกษา
มีกรอบของการเปนสามีภรรยา ที่ทั้งสองฝ่ายต้องยึดภือหากมีการล้ำเส้น มันน่าตื่นเต้นกว่าชีวิตวัยใส ที่เป็นเพียงคนรักเป็นแฟนกัน
ส่วนชีวิตก่อนแต่งงาน น่าจะเป็นเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยช่วยขยายความเป็นมาของเรื่องราว ถ้าจับตอนเป็นพริตตี้ เดี๋ยวอาจต้องไปเอาชีวิตตอนมัธยมมาเล่นอีก...
ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆครับ

...........+2 money ::Ahoo::
มีอีกเหตุผลในมุมมอง คออ่านที่ดีเยี่ยม..

teerawatc

จบได้ดีครับภาคนี้ จบแบบเปิดเผยรสนิยมของทั้งคู่ให้ได้รับรู้ พากันออกไปหาเรื่องตื่นเต้นทำนอกสถานที่

แล้วก็จบแบบปลายเปิดให้นักอ่านจินตนาการและรอลุ้นเรื่องของความลับในตอนท้าย

ตอบข้อ 2 ครับอยากรู้เรื่องตอนเป็นนักศึกษา ว่าเจออะไรมาบ้างและเพราะอะไรถึงเลือกแต่งงานกับพระเอกทั้งที่ไม่มีอะไรเด่นเลย

ในเรื่องหล่อ รวย หรือทีเด็ดเคล็ดลับ คงมีความลับอะไรซ่อนอยู่เป็นแน่

..............+2 money ::Glad::
อาจพลิกเผย นิสัยภาเลยนร้าาถ้าย้อนไปในวัยก่อนหน้า
เด้วมาลุ้นเสียงฝั่งไหนจะ ชี้เป้าไรต์กัน

llar

อยากอ่านทั้งสองแบบเลยครับ อยากรู้ว่าใครมาหาภาตอนนี้ด้วย

Chai Pin

1ครับอยากรู้ใครมาหาแล้วภาจะโดนท่าไหนบ้าง

chinmedia

ขอตอบข้อ 1 ละกันครับ เพราะเรื่องอดีตไม่อยากรื้อฟื้น ขอเป็นอนาคตดีกว่า ถ้าเป็นอดีต ก็คงเล่าไม่เต็มที่ แต่ถ้าปัจจุบันยังมีทางเลือกมากมายกว่าครับ

somc217

จริงๆแล้วอยากได้ทั้ง 2  ข้อเลยครับ เพราะ ทั้ง 2 ข้อมีความสัมพันธ์กัน
ขอบคุณมากครับ