ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

blackjack

::Hmmm::  อืม ขอก้าวต่อไปดีกว่าอยากขออะไรที่มันดุ เด็ด เผ็ดมัน เข้มข้น หักมุมกว่าเดิมนะครับ แบบภาไปเปิดร้านขายของแล้วมีคนมาชอบมีลูกค้ามาติด หรือมีอะไรกับลูกน้องส่งของในร้านก็ได้น่าสนุกและหลายมุมดี ขอบคุณครับ

Pong Sak

ข้อ 2 เลยครับอยากเห็นชีวิตตอนเป็นนักศึกษา มาเร็วๆนะครับรอติดตามอยู่

akennya

Sky_ii

จะมีอะไรลับลมคมในอีกรึเปล่า อยากรู้จิงๆ

savana911

เดาว่าเป็นนักวิ่งคนนั้นหรือครับ จะจบภาคแรกแล้ว คงคิดถึงมากๆ กลับมาต่อไวๆๆนะครับ

diaby

1 ครับ เรื่องทั้งหมดที่ผ่านมา ทำให้อยากติดตามชีวิตต่อไปมากกว่าที่จะสนใจอดีต ยิ่งตอนนี้ทั้งคู่เข้าใจกันดีแล้ว ชีวิตเซ็กส์คงมีอะไรมันส์มันส์ให้ชมอีกเยอะ ขอบคุณมากครับสำหรับเรื่องดีๆ เสียวๆที่แตกต่างไปจากเรื่องอื่นๆ

olemantu

ก้อชีวิตยังคงต้องเดินต่อไป..งานนี้ภาคงเตรียมตัวเตรียมใจกับเหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้นบ้างแล้วละ

สมปอง บุญ

อยากรู้จังว่าใครจะเป็นคนมาช่วยนางเอกของเรา

palladium

1 สิครับ มันต้องมีมุกใหม่ๆ กลเม็ดเด็ดพรายแจ่มๆ แน่นอน

procha

มันต้องข้อ 1 มีเรื่องราวใหม่ๆเข้ามาในชีวิตภาถึงจะดีนะ  ::Evil::  แต่ว่า........ ที่ภาเปิดประตูมา คือ ลุงสียามประจำออฟฟิต แน่ๆเลย เพราะนู๋ภาหายไปตั้ง 15 นาที แบบ ไม่มีเฉลยเลยคร๊าฟฟ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

eak111

แบบ2ครับ ได้ลุ้นไปเรื่อยๆแบบนางเอกยังใสๆ

myidol

การเดินทางย่อมถึงจุดหมายไม่ช้าก็เร็ว ความเสียวที่ผ่านมาจะทำให้รสรักยืนยาวหรือกู่ไม่กลับ ขอให้พระเอกและนางเอกคิดได้ ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ จบแบบสวยงาม

teenee4you

ข้อ 2 สิครับ จะได้รู้เรื่องราวในอดีต ของภาว่า มีอะไรเกิดขึ้นมาบ้าง

mongk

ใครมาหาน้องภานะ น่ากลับบ้านไปลุ้นดู

Naythamanoon Chutham

เลือก2 อยากรู้ว้าภาโดนเต้ให้ทำอะไรถึงได้เลิกกัน