ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

readinggg

1 ครับ ชีวิตหลังแต่งงาน อยากรู้ว่าต่อไปจะเป็นอย่างไร

NeungSss

คนที่มาหาคือใครอ่า อยากรู้คร้าบบ แล้วก็เรื่องต่อไปขอเป็น เรื่องภาตอนเป็นนักศึกษาดีกว่าครับ

jayleno

ผมขอ 1 ละกาน พอดีผมเกลียดนักศึกษาแรดแต่ยังเด็ก ผมบอกตรงๆผมชอบผู้ใหญ่  ::Angry::

johnywalker

จบภาคแรกไปแล้วสนุกดีครับ กำลังพอดีไม่เยอะไม่น้อยจนเกินไป ส่วนตัวผม อยากให้ต่อภาคสอง เป็นแบบ 1 ครับ อนาคตมันต้องเดินต่อไป ไม่ต้องกลับไปมองอดีตแล้ว

kittaphot007

ข้อ1ครับอยากให้แสดงให้ภาเป็นคนเล่าเรื่องบ้างครับ

babbom

ข้อ 2 ครับ อยากรับรู้เรื่องก่อนแต่งงานครับ เพื่อจะได้รู้ว่าอะไรที่ภาพบเจอมาบ้าง

MAC

ข้อ1 ครับอยากรู้ว่าผู้มาเยือนที่บ้านของทั้งสองคือใคร (อาจจะเป็นผมก็ได้ ::HeyHey::::Shy::

sarojs2514

อยากรู้ว่าผู้มาเยือนที่บ้านของทั้งสองคือใคร และชีวิตหลังแต่งงาน อยากรู้ว่าต่อไปจะเป็นอย่างไร

735680

2 ครับ อยากอ่านตอนโดนพี่เต้ครั้งแรก และตอนที่ภาโดนรุมครับ

amorn niemgerd

1ครับอยกรู้ว่าเรื่องราวต่อไปของภากับสามีจะดำเนินต่อไปอย่างไร
อมร

13doom

ใครคือคนที่มากันนะ อยากรู้จัง ::ChuChu:: ::ChuChu::
โหวตตามข้อ 1 คร้าบ

gigantic

2 ครับ น้องภาน่าจะผ่านวีรกรรมมาเยอะ

kenwin

คุยกันให้เข้าใจกัน
ก็จะทำให้ชีวิตคู่อยู่ยาว

yoyoman

โหวต 2 ครับน่าจะมีประสบการณ์อะไมาเยอะ ว่าแต่ใครกันนะที่มาหาน้องภา

warin89

ข้อ 1 เพราะอยากรู้ว่าชายปริศนาคือใคร เหมือนเรื่องยังไม่จบ คิดว่าไหนๆแล้วต้องไปให้สุด ถึงจะย้อนไปดูอดีตก็ไม่ได้อะไรหรอกเพราะก็เดาได้ว่าภาผ่านอะไร แต่ที่อยากรู้นะคือชายปริศนามากกว่า ใคร WHO?