ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kris.

ตอนแรกนึกว่าเปิดซิง นี่มันขึ้นครูของจริงเลยนี่

nguanheng

ติดตามต่อเลยครับ.  หลังจากผ่านคืนขึ้นครูไปเป็นยังไงต่อนะ

honmaru123

โอ้วโห ความฝันของนักเรียนหนุ่มๆ ครูสาววัยเด็ก

touleklek

หลังจากนั้นลูกศิษย์ไปติวให้ครูอีกมั้ยครับ

Chatchay Kong

vivovy

hikarunaka

hamyaiyao

aek

Manote13022526

odzodz

ขึ้นครูซะแล้ว สมกับอาชีพหมอฟันจริมๆ

memoroiiz

ขึ้นครูซะครูเห็นภาพไปนานแน่ๆ
สมแล้วที่เป็นหมอฟัน 

sohot7

ลองแวะมาอ่านคุณครูพัชบ้าง อืมให้อีกฟิลนึงเลยแฮะ กับวัยของครู สนุกดีเหมือนกันครับ กับพาร์ทครูพัช ขอบคุณมากๆครับ แล้วจะติดตามในพาร์ทอื่นๆอีกครับ

Herdenking

น่าอิจฉา​ลูกศิษย์​จัง สุดยอดครับแนวเรื่องเนื้อหาสาระสอดคล้องดำเนินเรื่องดีไม่สะดุด​ จะคอยติดตามนะครับ​ ขอบคุณ​คร้าบ