ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veget

นาผิดสัญญาบ่อยมาก ตอนนี้ยังเลิกไม่ได้เพราะยังไม่มีคนใหม่มาแทน สุดท้ายชัยจะจบยังไง

somc217

รู้สึกว่าคุณนาคงยังเสียดายที่จะเลิกติดต่อกับคุณชัย
รอลุ้นต่อว่าคุณนาจะขอเลิกกับคุณชัยได้สำเร็จมั๊ย
ขอบคุณครับ

mrsunz

เป็นสามีที่ใจกว้างเท่าสมหาสมุทรเลยครับ 555 เป็นผมคงไม่ยอม

ones26421

เล่ามาแบบนี้ ผมว่าน่าจะติดใจไปต่อมากกว่ามั้งครับ

kate999

เคืองน้องนานิดหน่อยที่ไม่ยอมตัดใจ ถ้าเป็นเมียเรานี่โกรธอย่างมาก

ประดิส ประดอย

เห็นชื่อตอนแล้ว นึกว่าจะเลิกกับนา

นาคงลืมยาก เพราะความอยากมันมีมากกกก

panu98765panu

นาน่าจะเสพติดซ็กส์แล้ว ขาดไม่ได้แน่

gusjung111

สถาพร

วันพรุ่งนี้นาอาจจะไม่เลิกกับชัยอีกก็เป็นได้

minky way

นาขอส่งท้ายกะชัยอีกครั้งก่อนจบแน่เลย เพราะชัยไม่ทีอะไรให้ตื่นเต้นอีกแล้ว ทั้งนี้ถ้าไปข้างนอกแล้วกลับมาเล่ายังมีประเด็นให้เล่น แต่พอให้ สามีเห็นแล้ว เหมือนกับถึงเวลาเก็ยฉาก ผมกำลังนึกถึงว่าถ้าทั้งสองคนเปลี่ยนบทบาทกันจะเป็นยังไง นามาอยู่หลังกระจกแล้วสามีเล่นแทนมันคงมีอะไรให้ติดตามนะครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆ

......+1money ::Confident::
ซีรีย์นี้ตามกันยาวๆ คอมเมนสวยๆเด้วได้อ่านเรื่อยๆ

meowmeng

ผมว่านาเลิกไม่ได้หรอกเพราะสามีไม่สามารถเติมเต็มในสิ่งที่ขาดได้ เลิกกับชัยก็ต้องไปหาคนอื่นอีกอยู่ดี.
สุดท้ายทั้งคู่คงต้องมานั่งเสียใจว่าไม่น่าเริ่มเล่นเกมแบบนี้เลย

วันวิสา ชูสุขใจ

กลัวใจนาจริงๆสามีต้องเดินเกมลุกเเล้วครับ

kit2516

ppp44

ตอนหน้านาอาจจะใจเด็ดจริงๆ ตัดสัมพันธ์กับชัยตามแผนที่วางไว้ไม่มีพลิก แล้วค่อยหาตัวเลือกใหม่ให้กระชุ่มกระชวยกันใหม่

edgeemperor

ดีแล้วครับ..ถ้าไม่มีชัย..จะแอบดูเมียเอากับใครต่อละ!!