ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Sak

ศิริวัณณา

อิอิ ว่าแล้วถ้ามีต่อ  นาต้องรีเทิร์นกับชัยมากกว่า 
เพราะเจ..วัชคงไม่กล้าสู้หน้าเจ้านายเก่า  อย่างน้อยก็คงระยะหนึ่ง
แต่นาก็ปรับตัวเก่งนะ..แรงขับดันจากภายในยังมี.

Mika Yamada

che_13

ตามมาดูความเร่าร้อนของนาระหว่างชัยกับวัช ดูวัชน่าจะเด็ดกว่า

dodoza2

สนุกดีครับ ไม่เป็นไปตามแผนแหะ แต่คุณสามีใจกว้างจัง ขอบคุณมากครับ สนุกมากๆ

Maikeet Fai

นายังคงรู้สึกผิด อยากให้สามีสบายใจ แต่ใจจริงยังถวิลหาในรสสวาท น่าจะต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่

akennya

Rutt Non

หนักใจแทนนาเลย ติดใจชัยก็ติดใจ แต่ก็อยากทำให้สามีสบายใจ
คนต่อไปของนาขอเป็นยามแก่ๆได้ไหมครับ

ข้าจะแทงเจ้า

นายคงติดใจเรื่องแบบนี้แล้วละครับ ถ้าให้เลิกคงอยาก

kingzaso

สนุกมากครับ แต่เหมือนไม่เป็นไปตามแผนนะ ครับ แต่ยังไง ผมว่า ทำให้เห็นดีกว่า ไปแอบทำกันหลับหลัง นะครับ

Mix_Xer

ดูเหมือนนาจะติดใจควยชัยอีกคนแล้วสิ ไหนจะวัชไหนจะชัย นี่ถ้าโดนประกบคู่ทั้งชัยทั้งวัชนาคงกู่ไม่กลับแล้วล่ะ

yumer

เย็บมันจนได้แตกใน ติดใจมากเลยนะนาครับ

alittleboat

ดูแล้วคงไปต่อ ต่าจะมีประตูหลังบ้างนะครับ

muzachi

kiratwice

55 นานี่ หวั่นไหว ใจโลเลจริงๆ พี่สามีก็อดทนมาก สนุกจริงๆครับ