ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jumpe Athibadee

นฝเสียวจะตามนาคงเลิกไม่ได้ ใครจะห้ามใจไหว

Priceless

จริงๆผมชอบวัชมากกว่านะ กับชัยดูนุ่มนวลไปหน่อย แต่ครั้งสุดท้ายก็ไม่แน่แฮะ

3kkkk5j

nakin007

คิดว่านาคงเสียดายชัย ถ้านาตัดใจได้จริงจะมีตัวละครใหม่เพิ่มมาไหมครับ ไม่งั้นชีวิตคู่คงขาดสีสันไปเลย แต่ชอบการวางพลอตเรื่องมากครับ ชวนติดตามตลอด ขอบคุณมากครับ

eak111

นาติดใจแล้วแน่นอน
ลุ้นอีกทีว่านาจะติดใจไหวไหม  แอบกลับไปไม่บอกพระเอกไหม

ponggunyuki2527

ดูแล้วชัยไม่น่าเวิร์ค แต่ไหง นา ติดใจมากกว่าล่ะเนี่ย

fireanimal

กลัวใจนาจริงๆสามีต้องเดินเกมลุกเเล้วครับ

jayleno

ยอมรับว่ารายนี้ลีลาดีมาก ต้องตัดใจทิ้งไปซะละ  ::Evil::

arsenyo

ติดใจชัยแล้วหละครับผม ใจกว้างยังกับมหาสมุทรนะพ่อหนุ่ม

gaingane

นานี่แอบเสียดายตลอดเลยนะครับ จริงๆยังทำใจไม่ได้ก็ยังไม่ต้องพูดก็ได้

toto65

ดูนาไม่อยากเลิกนะสิ แบบนี้ก็ดีนะ ได้อารมดี ดูชัยแล้วก้อไม่น่ามีปัญหาอะไรน่าจะให้คบกันยาวๆ

nujane_dude

ชัยมอบรสสวาทที่นาไม่อาจถอนตัว สามีนาจะรู้ไหมนะ

ภูรินะ กินอิ่มนอนหลับ

ถ้าเลิกยั่วชัยอีกคนก็ไม่เหลือใครแล้วนะหรือหาคนยั่วใหม่ หรือคนแต่งจะให้ใกล้จบแล้ว???

sebastien.vaynard

นั่นไงนาเริ่มติดใจชัยแล้ว อาจจะมีนอกรอบครับ