ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...17 ตัดใจหรือไปต่อ

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 22, 2018, 09:33:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game14974

Phoowadol

บอกได้เลยครับว่าทุกครั้งทีได้เปิดอ่านบทรักบทสวาทของนาไม่ว่าจะกับใครก็แล้วแต่ น้องนาไม่เคยทำให้ผมผิดหวังเลย  ยิ่งในตอนนี้ทำกันในห้องนอนของตัวเองภายใต้การแอบดูของสามีในขณะที่ทั้งนาและสามี อยูในอารมณ์สมูท ไม่มีดราม่าด้วยแล้ว มันช่างได้อารมณ์จริงๆครับ เหมือนตัวเองเป็นชัยยังไงยังงั้นเลย ว่างั้นอิอิ
การร่วมเกมส์สวาทเติมเต็มครั้งนี้ เป็นรอยต่อระหว่างไปต่อหรือจะหยุด กันแค่นี้สำหรับชัยคนนี้ ผมว่านายังไม่อยากตัดสักเท่าไร เลยต้องขอผืนใจสามีนิดนึงก็คงจะอยากตักตวงกับอารมณ์ใคร่สวาทที่ชัยมอบให้แบบเต็มที่เพื่อส่งท้าย.  เพราะดูๆไปแล้วยังไงๆก็ต้องตัดขาดจนได้เป็นแน่ เพื่อป้องกันการมีปัญหาครอบครัวที่อาจจะมีตามมา เพราะดูๆไปชัยชักเริ่มจะออกลายให้เห็นว่าไม่อยากเป็นแค่กิ๊ก คงอยากเก็บนาไว้ครอบครองเป็นของตนเอง ซะงั้น (อันนี้ผมคิดเอาเองนะไม่รู้ว่าชัยจะคิดแบบนี้รึเปล่า แหะๆ)
ดั้งนั้นตัดไฟเสียแต่ต้นลมดีกว่า แต่ขออีกซักวันละกันนะ นาว่างั้น (จะเดาถูกเปล่านิ)
   กับประเด็นที่อยากเห็นบทรักระหว่างสามีกับนานั้น ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมจินตนาการเองก็ได้ครับอิอิ.  แค่ไรต์ สละเวลามาส่งต่อความสุข ความเสียวให้แก่รีดเดอร์ อย่างผมและสมาชิกทุกคน(ให้ได้สุขเสียว เสียน้ำกันเป็นแถวๆ) แค่นี้ก็เป็นพระคุณยิ่งแล้วครับ  แล้วใครน้า.....จะได้รับเลือกให้มาเล่นเกมส์เติมเต็มครั้งใหม่. รอลุ้นอย่างตั้งใจเลยครับไรต์ ขอบคุณมากนะครับ

.......+2 money ::Confident::
อลังการงานคอมเมน ดีงามๆ

cannavaro

pinmonkey

อย่างน้อยสามีต้องเป็นใหญ่นะนา ขอบคุณมากครับ

MAC

ลีลาน้องชัยไม่เบาหนูนายังตัดไม่ขาด (ต้องหาคนอื่นมาแทนครับ)  ::Confident::

chinmedia

ถ้าจะร่วมชีวิตกันต่อ หรือ ตัดสินใจร่วมชีวิตด้วยกัน มันก็ต้องรับได้ทุกอย่าง แต่ที่ในปัจจุบันเลิกกันเพราะรู้จักกันผิวๆ เลยเลิกกันง่าย แต่ที่สำคัญคือการโกหกบ่อยๆ หลายๆครั้งก็เลิกกันได้เช่นกัน แต่กรณีในเรื่องนี้ คือแฟนชอบเช็กส์ที่ตรงข้ามกับสามีหรือไม่เหมือนเดิม ก็อยู่ที่สามีจะรับได้ไหมแค่นั้นเอง

.....+2money ::Fighto::
เป็นอีกมุมมองที่มองตัวละครได้ดีมาก

Solo Solo

อ่านละก้เสียว

•====================================•
23/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 23/4/2561 ~23/10/2561 }

•===============================================•

sthanya

zamakarn

นาอารมณ์แรงไม่ตามแผนสงสัยงานนี้ อีกยาว
ขอบคุณครับ

procha

เข้าใจหัวอกนา ความเสียวคือตัวการทำให้ลืมเรื่องถูกเรื่องผิดไปได้นะ   ::Shy:: แต่ไม่เป็นไร ครั้งหน้าเป็นครั้งสุดท้ายกับชัย เราเอาใจช่วยนะ  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

piyaked

น้องนาติดใจท่อนใหญ่ ไม่อยากเลิกจริง มัีง

Nu metal

Kachen Yaijing

ต้องตามไปลุ้นต่อว่านาจะตัดใจจากชัยได้รึป่าว จริงๆอยากเห็นนาโดนรุมบ้างจังเลยครับ

blackjack

::HoHo:: นึกว่าจะกับเฮียทรกลายเป็นชัยไปได้ ก็ดีครับตัดตัวที่มีสัมพันธ์เด่นชัดก่อนจะได้ไม่ต้องมาครุ่นคิดว่ามีตัวละครค้างหลายตัว พรุ่งนี้จะเป็นไงนะ ผมเดาไว้นะว่าไม่น่าเหมือนวัชเพราะผู้เขียนไม่น่าใช่รูปแบบการเขียนซ้ำขอเดิม หรือว่าผมจะเดาผิด อิอิ

......+1money
ดีงามจริมๆคอมเมนแบบนี้
::Fighto::

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

คหสต. ผมว่านาติด sex จนเลิกยากแล้วหละครับ โอกาสที่จะจบแบบเข้าใจอย่างคู่ปกติน่าจะยากละ คือถ้าทำไปเพื่อประชดแบบเจ อันนั้นยังพอเข้าใจครับ (แม้จะมีอารมณ์ตอนประชด) แต่กับชัยดูเหมือนสนองตัญหาล้วนๆ อันนี้ลงยากครับ