ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

savana911

ความรักกับอารมณ์เสียวอันไหนจะทรงพลังมากกว่ากัน หรือรสสวาทจะก่อให้เกิดความรัก ได้ ลุ้นตามครับ

chinmedia

น่าจะใกล้โหมดดราม่าละ ว่านาจะเลือกสามีหรือว่าชัย แต่คิดว่าคงเลือกสามีเหละ ยังไงก็รักมากกว่า แต่เรื่องเซ็กส์ลองติดแล้วก็ขาดไม่ได้เหมือนกัน

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ผิดคาดนะที่นาไม่ยอมเลิกกับชัย เพราะมองว่านากับชัยน่าจะแค่ sex อย่างเดียว

sahara8032

เด๋วน่าจะได้ตัดขาดจากสามีแทนละ

aone

สองจิตสองใจนะครับเนี่ย ใจนึงก็คิดว่าครัั้งสุดท้ายของชัยแล้ว อีกใจนึงก็ นาติดใจชัยแล้วจริงๆเหราเนี่ย

thep59

ตกลงตอนนี้นาจะเลือกใคร ชัยหรือสามี สองจิตสองใจละครับ

motown

นาคงอยากส่งท้ายให้เต็มที่แหละ เลยพูดให้เสียวเล่น

Joetan

สามีนาควรจะออกไปเพื่อนาจะได้ตัดสัมพันธ์กับชัยไม่ต้องกลัวว่านาจะเลิกกับสามีแต่ถ้านาเลือกชัยจริงก็ปล่อยไปเลย ถ้านาจะเลือกเซ็กซ์มากกว้าความรักและครอบครัว

Zoso

อุหูยยย  จัดหนักส่งท้าย จริงๆหรอ
ไม่น่าใช่ครั้งสุดท้ายละมั้งเนี่ยย

////////////
เอ๋...!!!  นา จะเลือกใครละเนี่ย  อันไหนของจริง อันไหนแสดง เนี่ย

akepong

สงสัยจะเลิกไม่ได้ซะแล้ว...ไหนว่าเบื่อชัย ดูๆแล้วเบื่อสามีซะมากกว่ามั้งเนี่ย

tcp11

เป็นไงละดูหนังสดจนจุใจเลย เมียจัดให้ดูจนเริ่มเสียวแทนแล้วนะเนี่ยว่าจะจบยังไง

Blazing Jinda

เลิกหรือไม่นั้งลุ้นจนตัวเอนเลย

Rutt Non

อ้าวนาไหนบอกว่าอยากจะเลิก แต่ร่างกายนี่ไม่ได้ทำตามเลยนะ

zoomie

ชอบการแสดงออกจัดเต็ม/การพูด ของนา ในตอนนี้ ครับ
ลึกๆผมว่า การที่ผู้หญิงมีไรกับใคร นอกจากเรื่องเซ็กซ์แล้ว ลึกๆน่าจะมีความรู้สึกดี+ผูกพัน ด้วยบ้าง ยิ่งไม่ใช่ครั้งเดียวแบบ one night stand ด้วย(แม้บางครั้งอาจมีความต้องการประชดสามีอยู่บ้าง) ทำให้ผมรู้สึกว่าตัดจบแต่ละตัวละครชาย ห้วนไปนิดหน่อย ครับ

babyfinger28

ของเขาดีจริง ตัดไม่ขาดแล้วสาวนาดราม่าอีกแล้ว
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::