ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

ตกลงนาจะเลือกใคร ชัยหรือสามี ดูแล้วหลงนายชัยจนถอนตัวไม่ขึ้นแล้วมั้ง

B C

tatsuya96

เหมือนท่านผู้เขียนจะมีทางไปของเรื่องท่ีต้องการแล้วนะครับ เลยตัดจบส่วนของวัชแล้วกลับมาที่ชัย ติดตามว่าจะยังไงต่อ

smuity

นาคงยังทำใจไม่ได้ สามีก็ยังต้องการแบบนี้เลยยังไม่ออกมา ทั้งคู่คงถอนตัวยาก

yedke

นาจะเลิกกับชัย ผมเดาว่าผู้เขียนคงมีตัวละครใหม่ๆ แทนที่ชัยแล้วแน่นอนครับ
ปล. ผมเห็นด้วยครับ ถ้าอิงจากความสมจริงมากไป จะปิดกั้นจินตนาการหรือด้านมืดที่เรามี จนทำให้เขียนได้ไม่เต็มที่ครับ

pitsanume

ขอบคุณครับ ติดอกติดใจในลีลาก็เลิกอยากเป็นธรรมดา เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

darkangel

เดาไม่ถูกเลยครับ ไม่รู้จะจบยังงัย

zerost

ท่าจะติดอกติดใจในลีลาก็เลิกอยากเป็นธรรมดา

aek2aek2

Tula Boonyarang

3kkkk5j

สั่งลาครั้งสุดท้ายย ฉากเด็ดตรึมเสียดายชัยจุง

prakit803

3kkkk5j

สุดยอดมากเลยบทนากับชัยเนี่ยทำเสียน้ำได้เลย

say4444

tor141214

ต้องจัดให้คุ้มก่อนจาก แต่ว่าจะตัดใจได้รึ