ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pssbr

สงสัยว่าจะตัดขาดมั๊ยเนียะ ดูติดใจมากเลย

Themis

น่าะตัดใจลำบากจริงๆ น่าสงสารทุกคน

ตรี1131

คิดว่านาคงตัดใจจากชัยไม่ได้แน่ๆแล้วทีนี้คุนสามีจะทำยังงัยละ

rushnews

แต่ตัดใจไม่ลง ทั้งรักทั้งหลงเขากว่าใคร จัดไป 1 เพลง

ronyeats

อ่านถึงตรงนี้แล้วรู้สึกว่างานเข้าสามีล่ะนะ เพราะสับสนกับตัวนาเป็นอย่างมาก ไม่รู้ว่าตอนจบจะเป็นอย่างไร จะหักมุมเหรอเปล่า หรือกลับมาเหมือนเดิม เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์นะครับ จินตนาการกับลีลาเรียบเรียงตัวตัวอักษรได้คล้องจองกันสุดยอดเลยครับ

พง ใจดี

นามีแต่ได้กับได้  มีผู้ชายใหม่ๆตลอด

casa

ถ้านาจะเร่าร้อนซะขนาดนี้ ผมเป็นชัยนี่ วางแผนทุบหัวคุณสามีเลยดีมั้ย 555
เดาว่า ท่าน HatHu จะปล่อย ดราม่า มาเรียกน้ำตา แน่ๆ หลังจาก เสียน้ำกันไปมากแล้ว 
เตรียม ทิชชู่ครับ

chaipron namtapee

ทุกตัวอักษรล้วนให้อารมณ์ดีมากอธิบายจนเห็นภาพเลยสนุกมาก

zonique

เอาแล้ว ชักท่าไม่ดีละ แอบลุ้นตาม ลงถี่ดีจังครับ

sathonp

ติดใจแน่ๆ คับ แต่ว่าจะเบื่อเหมือนคนแรกป่าวคับ

mendark

ถ้านาจะเลิกกับสามี คงเป็นเพราะความโรคจิตของสามีเองที่ชอบให้นาไปมี sex กับผู้ชายคนอื่น มันดูเหมือนนาไม่มีค่าในสายตาของสามีเท่าไหร่ ส่วนที่คิดว่านาติดใจ sex ของชัยก็คงไม่ขนาดเลิกกับสามีแล้วไปอยู่กับชัย เพราะชัยก็แต่งงานแล้ว นาคงไม่ยอมไปเป็นเมียน้อยของชัยหรอก และนาก็น่าจะห่วงความรู้สึกของลูกด้วย

upsxxx

จะตัดก็ตัดไม่ขาดสามีก็ลุ้นคนอ่านก็ลุ้น

warunnop

Nuzuza Are

Apirl An

คิดว่าชัยคงมอบความเสียวแบบเดียวกับวัชให้แน่ๆ นาถึงตัดใจไม่ลง