ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anna123

จะออกมาแบบไหนนะจะหักมุมหรือตามใจสามีต้องตามต่ออีก

มหภาค

ท่าทางเกมส์นี้จะพลิกมาเข้าทางนารึเปล่าล่ะทีนี้

johas heskin

เรียกผัวแล้ว เป็นอย่างไรต่อครับเนี่ย

nakin007

อ้าวเฮ้ยไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่หว่า อ่านจบเพลงนี้ลอยขึ้นในหัวเลย อ่านไปลุ้นไปต้องยอมรับว่าคนแต่งผูกปมได้ดีมาก เสมือนว่าคนอ่านได้อยู่ในเหตุการณ์นั่นด้วย ขอชื่นชมอย่างนึงนะครับ ใช้ภาษาได้ดีมากคำผิดไม่ค่อยมีเลย อ่านแล้วมันไม่ติดขัด ได้อารมณ์ดีจริงๆ ขอบคุณมากครับ

Tea Tae

pimpim

ออกแนวแปลกๆไปหน่อยครับ คนอ่านเริ่มงงบ้างแล้ว

xxx559

มีหักมุมอีกแน่ หรือว่า2คนนี้จะเลิกกันจริงๆ

sebastien.vaynard

รู้สึกว่านาจะห้ามตัวเองไม่ได้แล้วครับ จัดแบบหักมุมที่นาท้องจะน่าตื่นเต้นกว่านี้นะครับ

thmaysa2016

อิจฉา พี่ชัยสะแล้ว ผัวเมียประชดกันแบบนี้ สบายเลย

mspeed

โอ้ว​ หรือน้องนาจะติดใจถอนไม่ขึ้นซะแล้ว

holovelove

คงประชดมากกว่าขอให้เป็นกาะประชดนะเรื่องต้องลุ่นต่ออีก
เหงาๆ

moodumhero

ถ้านาตัดใจไม่ได้จริงๆสงสัยเราจะเป็นฝ่ายถูกทิ้งซะมากกว่า ลุ้นด้วยเลยแบบนี้ ขอบคุณครับ

Kinga

สงสัยนาจะขอเปิดตัวชัยเป็นสามีอีกคนแทนแน่ๆเลย

swss2511

จะซ้ำรอยเดิมหรือเปล่าที่นาไม่ยอมตัดขาดจากชัย

a4525

จัดหนักอีกตามเคยแล้วจะเลิกได้ใหมเนี่ย