ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

robertrobin

แกงเกอร์แบบนี้หาได้ที่ไหนบ้างเนี่ย รู้ใจไปหมดทุกเรื่อง แล้วเมื่อไหร่หนอจะได้ชื่อกลับมา ลุ้นต่อครับ

Sopun Jeekkee

เดินเรื่องแบบที่คาดเดาเองไม่ได้ โดยเฉพาะแก่นของเรื่อง ทำให้เกิดรู้สึกตื่นเต้น ชวนติดต่อเรื่อง ขอให้เดินแบบนี่แหละครับ

prem aree

ถูกใช้เป็นพ่อพันธ์คีปเปอร์โดยไม่รู้ตัวซะแล้ว ลูกบานเลยล่ะงานนี้

crazylex

คิดถึงไรท์ อย่าหายไปนาน ว่าแต่ลืมลำดับตัวอักษร กะวิธีใช้ไปหมดแล้ว คงต้องรีฯ อีกรอบ

porchai

ขอบคุณครับพี่
เรียบร้อยโรงเรียนแคงเกอร์  แล้วเรื่องระหว่างน้องแพรวากับคุณพระเอกจะเป็นอย่างไรต่อนะ

bongzall

ZeldaZ

กลับมาแล้ววว  ::Crying:: พล๊อตคราวนี้มีการกำเนิดคีปเปอร์เพิ่มด้วยเหรอนี่ น่าสนใจแฮะ ว่าแต่พระเอกเราจะทำไงถ้ารู้ว่าแกงเกอร์ในตัวไปทำไรไว้บ้าง  ::Bloody::

heeban

บริวารนี่ ก้อต้องเชื่อฟังทุกอย่าง มอบทั้งกายและใจให้นายนะครับ

sara01

ถ้าไม่มีตัวช่วย คงเก็บอักษรได้ไม่ถึงไหน เพราะพระเอกใจอ่อนเกินไป

สล่าเก๊า.

รอติดตามผลงานนะครับ

•====================================•
22/5/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 22/5/2561 ~22/11/2561 }

•===============================================•

trirong2534

โอ้ ขอบคุณมากคับ รอมานานมาก คุ้มค่าที่รอคอย

yoot2499x

ตั้งตารอมานานดีใจที่ได้อ่านต่อครับ

siwa119421

yatchy

แกงเกอร์คอยช่วยอย่างนี้จับสาวสวยๆมาเป็นบริวารให้หมด

applej2k

ขอบคุณครับ
รอนานมากเลย คิดถึงมากมายจนลืมหมดละ 555