ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 57 : นางฟ้าภัคจิรา & เจ้าหญิงพลอยพรรณ

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 15, 2018, 09:39:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นกรวิทย์ คุณจะตัดใจจากหมอพลอยไปจีบครูเบสท์ไหมครับ?

ไม่มีทาง ยังไงก็จะรักน้องพลอยตลอดไป ไม่ว่าพลอยจะผ่านอะไรมา พี่กรรับได้ทุกอย่าง
69 (19.5%)
แน่นอน เพราะครูเบสท์ก็เพรียบพร้อมไม่เป็นรองหมอพลอย พี่กรจะปัดเป่าฝันร้ายของน้องเบสท์เอง
151 (42.7%)
ปลงกับชีวิต หนีเข้าทางธรรม เสียสละสองสาวให้ลุงพลที่เป็นตัวจริงของพวกเธอ
134 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 354

etracker

ชอบครับ บางตอนที่ไม่มีบทเสียวแต่เล่าเรื่องราวให้เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นแบบนี้ดีเลยครับ แต่มีฉากเสียวก็ชอบนะครับ 5555

tdt14023

จริงๆผมอยากให้นายกรจับคู่กับทนายผึ้งครับแต่ตอนนี้นายกรคงมาจีบครูเบสก่อนแน่ๆเพื่อเป็นการแสดงให้หมอพลอยรู้ว่าถึงจะโดนหมอพลอยทิ้งก็สามารถหาคนใหม่ได้ดีเท่าๆกันหรืออาจจะดีมากกว่าหมอพลอยก็ได้ แต่ใจจริงๆแล้วผมว่านายกรก็ยังรักหมอพลอยอยู่นะครับมันเหมือนเป็นการทำประชดหมอพลอยนะครับ(นึกถึงตัวเองตอนที่โดนแฟนเก่าทิ้งครับ)

nsrichantamit

รักโลก รักไทย

sofee

เอาใจช่วยหมอพลอยครับ
ไม่อยากให้ลงเอยกับนายบอยเลย
ลุ้นมากครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

คุณกรวิทย์ครับ ช่วยออกไปไกลๆจาก

หมอพลอย และครูเบสท์ ทีเถอะครับ

อย่ามาเป็นคู่แข่งกลับคาสโนว่าพลเลยครับ

ก้อเรานั้นมั้นคนละชั้น...

pinmonkey

ครูเบสเป็นคนดีมากครับทำเพื่อประโยชน์ของโรงพยาบาลและผู้ป่วย หมอพลอยก็เป็นคนดี แต่ลุงพลนี่สิครับดีกว่ากินรวบเลย ขอบคุณมากครับ

review1972

เอ...ลุงพลจะได้กดครูเบสก่อนจบภาค 1 มั้ยน้า ลุ้นมากๆ เป็นอีกหนึ่งไฮไลท์ของภาคนี้เลยนะผมว่า555

tantawanjames

กรวิทย์ต้องลองหยอดครูเบสท์ซักหน่อยดีกว่าครับ หมอพลอยคงยากเกินไปสำหรับเค้าแล้ว

sarojs2514

tigereac

ครูเบสท์มีอดีตที่ฝังใจและเป็นสิ่งที่เลวร้ายในความทรงจำ คงไม่เปิดใจให้กรวิทย์แน่ๆ แต่ไม่รู้ลุงพลจะมีวิธีไหนทำให้เปิดใจได้หรือเปล่าน้อ

Sakdiwichai Ontong

ครูเบสน่าจะยาก แต่เมื่อไหร่โดนลุงเปิดหัว รับรองสะเด่าที่สุดคนหนึ่งแน่นอนครับ

suriyamahajit

tooboy

ผมลุ้นว่านายกรวิทย์จะเป็นม้ามืดมาแข่งกับลุงพลหรือเปล่าครับ