ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 24-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 27, 2018, 08:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

ครูโจ้คราวนี้จะโดนรุมสามเลย ว้าวจะโดนจัดหนัก หรือว่าจะรอดไปได้กัน ชอบมากๆครับ เป็นกำลังใจให้สำหรับผลงานดีๆครับ

3hman

finex

ครูโจ้ ไม่แย่หรือเจอแต่ของใหญ่แถมรุมอีก ขอบคุณครับ ::Bloody:: ::Bloody::

Chai Pin

outsider

Maikeet Fai

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แบบนี้ครูโจ้ก็ได้ผัวเพิ่มอีกสองคนเลยสิ จะโดนพร้อมกันทั้งสามรูเลยไหมเนี่ย.....

thep59

ครูโจ้จะรอดไหมเนี่ย หรือว่าจะโดนรุมแบบสวิงกิ้ง

smuity

สองคนนี้พลาดมานานคราวนี้สมหวังแล้ว งานนี้หนักแน่ๆโจ้คนสวย

พง ใจดี

ครูโจ้จัดการให้หมดทั้งโรงเรียนเลยครับ  แค่สามคนยังไม่พอครับ

dragonhead

ในที่สุด...ครูโจ้ก็โดนแท็คทีม....เพราะสมุนไพรลุงหิน..กระตุ้นจนพวกไอ้แก้วได้เสียบเพลินแน่... ::Doubt::

suriyamahajit

ครั้งนี้ต้องโดนสามต่อหนึ่งแล้วล่ะสิงานหนักเลย

tor141214