ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 24-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 27, 2018, 08:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakserm

dalton

biggiggog

งานนี้โดนจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบแน่
ไอ้หินเจอคู่แข่งซะแล้ว
ขอบคุณมากๆครับ

sschatut

××Mon××

สุดท้ายก็ไม่รอดใอ้ยามสองนั้นจนได้นะครู แต่แอบงงกับการย้อนไปย้อนมา ก็ดีครับถ้าเข้าใจง่ายๆคงไม่มันส์

5555maemoo

สามีคนใหม่ของคุณครูสุดเอ็กซ์มาทีเดียว สองเลยครับ  ขอใหคุณครูมีความสุขมากๆ

anutit9119

เจออันแรกก็ใหญ่เลย ครูโจ๋ แล้วจะโดนสวิงไหมหนอ ขอบคุณครับ

galatoz14

ครูโจ้จะได้สามีเพิ่มอีกคนละตอนนี้ ดูท่าจะมากันเรื่อยๆ

sarojs2514

ครูโจ้โดนรุมแน่แล้ว เจออันแรกก็ใหญ่เลยแล้วจะโดนสวิงไหมหนอ

Tanut007

ครั้งนี้น่าจะโดนแล้วนะครับ ครูโจ้โดนรุมแน่
Darth Sidious

tp3660

rewat.32

โอย เจอแต่ละดอกใหญ่ ๆ ทั้งนั้นเลยครับคุณครู

phantompain

ครูจะโดดแหล่ มิโดนแหล่ ให้ลุ้นทุกตอน ขอบคุณสำหรับผลงานค้าบ  ::Thankyou::

Monte Cristo

เอาจนถึงจบช่วงนี้แล้วเดินเรื่องเป็นเส้นตรงดีกว่าครับ
ตัดไป ตัดมา จินตนาการไม่ต่อเนื่อง เดี๋ยวตอนไปต่างจังหวัด เดี๋ยวย้อนกลับมาที่โรงเรียนอีก
แต่มาไวกว่าเดิมไม่หายไปเหมือนก่อนเป็นความกรุณาอย่างยิ่งครับ