ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 24-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 27, 2018, 08:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnyman

ขอบคุณครับ ผมสนับสนุนให้โดนคนอื่นบ้าง เพราะทำให้เรื่องมีความหลากหลายมากกว่าผูกกับลุงหินคนเดียวครับ แต่ก็นะ งวดนี้อาจจะแห้วยกก้วนก็ได้

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

whizper

รอบนี้ครูโจ้โดนของใหญ่ตัดหนักทั้ง3อันแน่ๆ ขอบคุณครับ

holovelove

เป็นผมก็เข้าร่วมวงด้วย แค่อ่านใจเต้นแรงขนาดนี่หากจริงจะขนาดไหน
เหงาๆ

mokung

จะโดยรุมใช่ไหมครูโจ้ ขาหุบไม่ลงแน่ๆงานนี้

morekung

โดนรุมแน่ครูโจ้คนสวย แล้วจะติดใจไหมเสร็จแต่กับภารโรง

phuwon

จะโดนรุมใช่ไหมรอบนี้ ขอบคุณผู้แต่งสำหรับผลงานดีๆครับ

MAC

น้องแก้วหน้าจะไปฝึกมาใหม่นะ ส่วนครูโจ้งานนี้ยาวแน่ๆเลย ::DayDream:: ขอบคุณครับ

swbkk

ครูโจ้โดนแต่ละซีน ไม่มีธรรมดาเลย ถูกใจจริงๆ

ruby31797

งานนี้เจอมวยหมู่ เสร็จแน่ๆอาจารย์โจ้
ไม่รู้ใครจะติดใจใครก่อน เปผ็นลำดับแรก ต้องติดตามอ่านกันต่อไป

Supply

อิจฉาลุงหินชิปหาย ได้ไปหลายรอบ จาร์ยโจ้ก็น่าสงสารโดนตลอด ติดไวเหลือเกิน

napakon

จะรอดได้ไงละนี่ ถ้าโดนรุมละก็ตายแน่ๆ