ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 10:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

ฉาก 4P ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมกระทำชำเราลุงพล หรือเปล่า? 5555+
88 (22.8%)
ฉากย้ำรอยรักในตำนานระหว่างภารโรงเฒ่าผู้ต่ำต้อยอย่างชุมพล และหมอสาวที่สูงส่งอย่างพลอยพรรณ
298 (77.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 386

pimmy121

อ่านน้องพิมมี่นี่ก็เสียวจะแย่ละ ตอนต่อไปยังจะมี 4p อีก ตายแน่ละผมทีนี้ อยากให้หมอพลอยเป็นนางเอกปิดไตรภาคครับ องค์หญิงสมควรปิดฉากด้วยความสมบูรณ์

mikufc

ขอบคุณครับ ขอฉากหมอพลอยแบบเต็มๆ ไม่ต้องกั๊กครับ ประมาณจัดหนักจัดเต็มทุกท่าแบบป่องไปเลย แล้วให้หมอพลอยแกล้งขอทำงานจิตอาสาในต่างจังหวัดระหว่างท้องและคลอดที่นั่นเลย เพราะยังไงเสียหมอก็คุ้นกับ ผอ. อยู่แล้ว คงไม่ถูกไล่ออกหรอก คือผมคิดเรื่องราวประมาณว่าหมอพลอยเครียดหนักไม่มีที่ระบายเลยเรียกลุงพลไปคุยกันที่คอนโดและจบลงด้วยเซ็กดุเดีอดอยู่สามวัน หลังจากนั้นลุงพลหาทางช่วย พอดีมีเพื่อนทหารยศนายพลสมัยละอ่อนออกรบด้วยกัน และแกมีของดีเพื่อนนายพลคนนั้นอยากได้ แกเลยเสนอเป็นข้อแลกเปลี่ยน เพื่อนคนนั้นรับปากและไปขอร้องผู้ทำคดีอีกต่อหนึ่งโดยมีบางอย่างเป็นสิ่งตอบแทน (เป็นไงล่ะ เป็นตุเป็นตะเชียว 555)

.....+2 money ::DookDig::
ว๊าวเป็นอีกคอมเมนดีๆจ๊ะ

pinmonkey

ได้สาวสวยแบบสาวพิมมี่นี่สุดยอดไปเลยครับ อวบอัดเอาใจสารพัด ขอบคุณมากครับ

naitoom

มากกว่าย่อมดีกว่า
3สาวอายุน้อย น่าจะดีกว่าหมอพลอยคนเดียว
แต่ดูเหมือนเพื่อนๆอยากจับคู่หมอกับตาเฒ่ามากกว่า
ก็ต้องยอมตามนั้น

suriyamahajit

kenwin

น้องพิมมี่ร้อนแรงจริงๆ
ถ้าลุงพลไม่ได้พลังวิเศษคงตายคาอกแน่ๆ

อิทธิพล ทบชา

ชอบที่สุดในเรื่องคือโดนัทครับไม่รู้ทำไม สงสัยชอบเเนวห้าวจอมซึน เเต่หมอพลอยนี้ก็อยากเห็นเหมือนกันครับจะเด็ดขนาดไหนฉากย้ำรักเนี่ย

game2539

ลุงย้ำรักกับหมอพลอยนี้แหละถึงเป็นการจบภาคแรกที่สุดยอด

thinks

พิมมี่จัดลุงซะจุใจไปเลย แล้วลุงจะเหลือกระสุนไปยิงหมอมั้ยเนี่ย

navy868

gai

::Cold:: แค่คิดก็หนาวแล้ว น้องพิมมี่ เจอ เต็ม จนล้นแน่

phuwarin

ผมเฝ้ารอฉากรักระหว่างลุงพลกับหมอพลอยอยู่ครับ อยากอ่านตอนที่หมอพลอยเรียกลุงพลว่า ผัวขา เย็ดเมียแรงๆ

tetete

ผมกลัวว่าตาลุงจะยิงพิมมี่จนหมดไม่เหลืออะไรไปยิงหมอพลอยต่ออ่ะสิครับ เล่นพิมมี่ซะชุดใหญ่เลย

n2610

allapon

ทันกันจริงๆ คู่นี้ Season หน้าใครจะมาแทนพิมมี่น้อ