ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 10:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

ฉาก 4P ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมกระทำชำเราลุงพล หรือเปล่า? 5555+
88 (22.9%)
ฉากย้ำรอยรักในตำนานระหว่างภารโรงเฒ่าผู้ต่ำต้อยอย่างชุมพล และหมอสาวที่สูงส่งอย่างพลอยพรรณ
297 (77.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 385

dikky

รออ่านฉาก4P เลยครับ แต่ตอนนี้กำลังลุ้นครับพิมมี่เอฟซีควักกะปิครับ

ba1na2

ลุงจัดเต็มจริงๆ
ซ้ำหมอพลอย อย่าลืมน้องอุ๊ด้วยนะครับ

haelonn

สาวๆแต่ละคนวิทยายุทธแกร่งกล้าขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณสำหรัยเรื่องเสียวดีๆและแบ่งปันนะครับ ::Glad::

aeadza

ลุงพลนี่นับวันยิ่งอึดขึ้นนะครับ นับจากได้รับพรมานี่ยิงตลุดเลย

hurricane

bondinlove

ใจจริงอยากให้ลุงพลจัดโดนัทกับใบเฟิร์นแต่ก็อยากเห็นฉากเสียวของหมอพลอยว่าจะถึงใจขนาดไหน

rerngsak

มวยถูกคู่ จากนี้สาวพิมจะต้องเจอพลังพิเศษของเสือเฒ่าที่ได้รับพรมา อ่วมแน่สาวน้อย

review1972

ถ้าไม่นับคู่ลุงพลกับหมอพลอยแล้วคู่ลุงพลกับพิมนี่แหละที่ชอบที่สุด เสียวที่สุด มันส์จริงๆซี้ดส์...

nnzero2

riggyx

ลุงต้องรักษาน้องพิมมี่ไว้นะ. แต่ห้ามปล่อยคนอื่นเช่นกัน

attosang

คู่นี้นี่พอฟัดพอเหวี่ยงกันเลย ไม่มีใครยอมใครเลย

midnightblusie

อ่านแล้วตกใจเล็กน้อย ลุงพลโดยลุยถ้าทอง อิอิ แปลกดีครับ

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจมากคับ  พืมมี่เป็นคนเดียวในกลุ่มแล้วที่พอดีกับลุง