ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 10:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

ฉาก 4P ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมกระทำชำเราลุงพล หรือเปล่า? 5555+
88 (22.8%)
ฉากย้ำรอยรักในตำนานระหว่างภารโรงเฒ่าผู้ต่ำต้อยอย่างชุมพล และหมอสาวที่สูงส่งอย่างพลอยพรรณ
298 (77.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 386

peat

บทรักที่แสนจะร้อนแรง..บอกเลยว่าถ้าไม่ทน อึดและถึก..รับรองล่มปากอ่านแน่ๆ..
อูยยยย..

soso123

จินตนาการยิ่งกว่าหนัง AV อีกแฮ่ะ น่าจะขายบทประพันธ์ไปทำเป็น series แท้ ขอบคุณคร้บ

knight18

whizper

SSPor

น้องพิมพ์มีเด็ดมาก อยากให้มาสอนเหล่าๆเมียลุงพลจัง อยากเห็นฉากรวมที่มีพิมพ์มี่อยู่ด้วยครับ  ::JubuJubu::

taton

ใจจริงอยากได้หมอพลอยก่อนเลย แต่ไรต์เคยกล่าวไว้ ว่าหมอพลอยเป็นบอสของภาคแรก ผมคิดว่ามันก็สมควรรอไว้ตอนสุดท้าย(เสียวสุด)ดีกว่าครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ฉากที่อยากเห็นก่อนคือหมอพลอยครับ

ขอให้มาแบบแพ็คคู่รึ3-4Pยิ่งดีเลยครับ

อยากให้หมอพลอยรับรู้ของจริงจากลุงพล

swss2511

มวยถูกคู่ที่ยากจะหาคนชนะกว่าจะรู้ผลคงไม่ต่ำกว่าห้ายก เก่งทั้งรุกและรับทั้งคู่เจอกันทีไรคนอ่านถูกใจทุกที

Sakdiwichai Ontong

หมอพลอยนี่สุดยอดแล้วครับ ถ้าเป็นผมเอาหมอคนเดียวจบ พี่พอแล้ว 555

272293

ท่าทางตอนนี้น้องพิมมี่จะโดนทบทวนความหลังฟ้าเหลืองแน่ๆ

Nikubou

จริงๆผมเลือกแบบทีม4Pนะครับเพราะฝันอยากจะจินตนาการตามนั้น แต่ตอนกดเลือกกลับไปเลือกหมอพลอยไปได้ สงสัยจะสงสารหมอพลอยเพราะเธอโดนน้อยรอบมาก เลยอยากให้ได้อีกสักรอบเต็มๆ แต่พิมมี่ช่างเฉียบขาดจริงๆเล่นเอาท่านขุนศึกสวรรค์ของเราต้องพักชาร์ตแบ็ตเลย ตอนหน้าเมื่อหมดเวลาการแข่งขันใครทำประตูชนะไปหนอ

dujimak

โหวตลังกับคุณหมอครับลุ้นฉากแบบนี้ครับ
ขอบคุณครัย

supstar123

ต้องเอาให้น้องพิมคนสวยสยบให้ได้นะครับ ลุงพล

shevchenko55

สุดติ่งกระดิ่งแมวจริงๆพิมมี่ ว่าแต่ผลโหวตก็เป็นไปตามคาดจริงๆสิ ฮาๆ

Sc0019

กระบี่มือหนึ่งน้องพิมมี่ก็คนนี้แหละ อย่าหายไปจากลุงนะครับ