ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 10:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉากอัศจรรย์ฉากต่อไป คุณอยากเห็นฉากไหนก่อนกัน?

ฉาก 4P ใบเฟิร์น+โดนัท+นาถ รุมกระทำชำเราลุงพล หรือเปล่า? 5555+
88 (22.8%)
ฉากย้ำรอยรักในตำนานระหว่างภารโรงเฒ่าผู้ต่ำต้อยอย่างชุมพล และหมอสาวที่สูงส่งอย่างพลอยพรรณ
298 (77.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 386

paitoon06

rahm

ศึกแห่งศักดิ์ศรีไม่มีใครยอมใครจนกว่าจะรู้ผล

Poen 2522

samours

PDF ดีตรงที่รูปประกอบไม่หาย ผมมาอ่านย้อน รูปหายไปหลายตอน ต้องจินตนาการเอง แต่ก็กลัวจะไม่ตรงกับผู้แต่ง

Tee001

ขอเป็นลุงพล กับ หมอพลอย น่าจะแจ่มครับ

Jass

ดูท่า แล้ว สาวคนนี้ น่าจะทัน กระบวนท่า รับอ้า กับลุงพล ได้ สนุก

sunnies

AonNirvana

อ้างถึงปล.ฉากอัศจรรย์ระหว่างลุงพลกับพิมมี่นี่ฉากนี้ ขอเตือนว่าของมันแรงนะครับ (สองคนนี้มวยถูกคู่จริง ๆ ฝีมือทันกัน) ผมเขียนเองยังน้ำเดินเลย โปรดเตรียมทิชชู่ขณะกำลังอ่านด้วย เผื่อไว้ หากใครกำลังทานมื้อดึกอ่ะนะ อย่าคิดลึก 55555
ไม่เห็นอ่า เพราะมาเม๊นก่อนไปอ่าน

ปล1 ขออนุญาตแทะคนเขียนไปก่อน จนกว่าคนเขียนจะเอาตัวอย่างเนื้อหาบางส่วนมาโพสให้ผมตอบตามเนื้อหาได้
ปล2 ผมอ่านกติกาบอดมาแล้ว แทะคนเขียนได้ ไม่โดนแบน เพราะฉะนั้นจะแทะยาวเลยนะครับ

อ้างจาก: Alice Core เมื่อ ตุลาคม 11, 2018, 08:02:48 ก่อนเที่ยง
รับทราบโดยดีครับ
เพียงแต่บางกระทู้ซ่อนข้อความบางทีน่าจะเว้นมั่งหรือมีตัวอย่างให้มั่งครับเพราะอ่านไม่จบไม่รู้จะตอบอะไรเหมือนกัน
ปล โดนไปทีนึง  ::Crying::

ก็ตอบไปซิว่ามีความคิดว่ายังไง หรือยกตัวอย่างเรื่องที่ผมแปล ส่วนมากจะมีคำถามให้ก็ตอบคำถามไปซิ
ขอบคุณที่ชี้แนะครับ