ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 31, 2018, 07:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียทั้ง 6 คน คุณ "ไม่ชอบ/เกลียด" เมียคนไหนของลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
65 (12.8%)
โดนัท
33 (6.5%)
พิมมี่
35 (6.9%)
นาถ
23 (4.5%)
หมอพลอย
29 (5.7%)
ยัยอุ๊
322 (63.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 507

Kfg asdf

Bubu Panutid

kchumpot

อยากเห็นลุงเราย้ำรักน้องอุ๊เอาให้สุดๆเลยครับคิดถึงหมอพลอยขวัญใจคนอ่านแล้วอย่าลืมพาน้องขวัญมาเล่นด้วยนะครับ

eternal6969

อุ๊นี่มาแรงจริง ใบเฟิร์นนี่ที่ 2 เลยแฮะ แต่นางก็ดูไม่โอเคอยู่

Kukiat Chaiwan

ลุงพลจัดหนัก  น้องพิมมี่ก็จัดเต็ม.....อยากมีโมเม้นนี้บ้างจัง

knight18

ยกนี้ใครจะเพลี่ยงพล้ำ fc ลุงพลสู้ๆๆลุงพลสู้ตายย ::Shower::

KFzzz

ลุงพลจัดการพิมมี่ไม่เหลือขนาดนี้ แล้วจะมีแรงไปจัดหมอสาวต่อหรือเนี่ย เก็บแรงไว้หน่อย 

wink

Nikubou

เท่าที่ตามอ่านดู คนที่ออกรอบกับลุงพลมากครั้งสุดก็น่าจะเป็นน้องพิมมี่นี่แหละ แต่เพื่อ"สถิติแท้จริงมีเพียงหนึ่งเดียว"ต้องกลับไปอ่านใหม่แล้วทำตารางสถิติของแต่ละนางดูแล้วจะได้รู้ว่าแต่ละคนโดนไปกี่ทีลุงแกยิงไปกี่นัด แต่คงต้องรอให้จบภาคก่อนจึงจะได้สถิติที่แน่นอน เชียร์น้องพิมมี่นะครับ ถึงแม้จะรู้ว่าครั้งนี้ยับเยินแน่แต่ก็อยากให้ลุงพลชนะแบบร่อแร่เช่นกัน(อิจฉาว๊อยยยย)

intanianoi

th

อยากมีเมียซักครึ่งหนึ่งของลุงพล ก็พอใจแล้ว ชาตินี้.... ::DookDig::

leo_attack

เชียร์ฉากลุมโทรม 4P ครับ แต่เริ่มสงสัยว่าใครจะโทรมใครกันแน่

Yummy Yummy

ในทัศนะของข้าพเจ้า ไม่ได้เกลียด/ไม่ชอบ คนใด นั้น ไม่มี ทุกๆคนต่างมีข้อดีและข้อเสียของตนเอง เป็นปัจเจก เป็นตัวตนของบุคคลที่แตกต่างที่ท่านผู้ประพันธ์ ใช้จินตนาการ และความอุสาหะสร้างสรรค์อย่างละเมียดละมัย ถูกใจจริงๆ ผมชอบทุกคนครับ

sthanya

ลุ้นกันยาว  คู่นี้ ชุมพล ยูไนเต็ด กับ พิมมี เอฟซี ตอนนี้เสมอกัน 2-2 ยังไม่หมดเวลา สงสัยต้องดวลจุดโทษ