ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taeobey

Ke2l3e2oS

โดนใช้งานหนัก เราก็จัดหนักหัวหน้าคืนไป จะได้เจ๊ากันไป

ไว้อาลัยให้ พระเอก 3 วิ สงสัยอ่วม

jackit

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หัวหน้าเข้ามาห้องอาบน้ำผู้ชายแบบนี้ น่าจะรู้ว่าลูกน้องตัวแสบอยู่ในห้องนี้นะ สงสัยว่าจะติดใจดุ้นลูกน้องแล้วล่ะมั้ง ก็เพิ่งจะโดนลูกน้องเปิดซิงไปนี่....5555

Kit.m555

หัวหน้านี้ไม่ดูป้ายเลย ได้เห็นของดีไป
Edit : ชมน่ารักตอนถึงจุดสุดยอดเยี่ยนะ 555

ohm2999

game2539

หัวหน้าเล่นเข้ามาในบ่อชายแบบนี้คงติดใจจากครั้งก่อน
Edit : 555 ฮาตรงความคิดพระเอกว่าจะโดนขุดทอง

Ae Haha

เอาแล้วหัวหน้าเข้าห้องอาบน้ำผิดฝั่ง แบบนี้ไม่เหลือ ลุยเลย

jajaboss01

kapomman

Akira Watanabe

Akira Watanabe

::Shy:: หลัง ๆ หัวหน้าเริ่มเคลิ้่มตามแล้วครับ  ดูแล้วเหมือนยังไม่ใช่ตอนจบเลยนะ
มีตอนต่อไปแน่เลย

css001

::ChuChu::ขอบคุนครับ เอาใจช้วยพระเอกเรื่องนี้จริง อยากให้เเมรงสมหวังกับหัวหน้ามัน คงสนุกหน้าดู  ตอนนี้จัดหนักในออนเสนเเค่คิดก็หน้าสนุกเเล้ว