ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Keke Ke

Joker-

biggiggog

ก็ยอมเป็นทาสเค้าแล้วนี่
เลยต้องโดนทั้งกด ทั้งขี่
จนเป็นที่พอใจ  ::Glad::
ขอบคุณมากๆครับ

siwapeeza

Thostheph U

ทำไมหัวหน้าถึงชอบใช้พระเอก
แอบชอบพระเอกอยู่แล้วอะป่าว55555

mokung

Nabisca Sathu

พระเอกคิดไว้ว่าจะมีต่อภาค2ก็น่าจะไม่ผิดจากที่คิดนะ แต่ต้องเหตุการณ์พาไปว่างั้น 555+

หลังจากอ่าน  โอย ผมล่ะอยากให้มี ตอนต่อไป 555+ แหมหัวหน้าเล่นขึ้นมาซะขนาดนั้น ใครจะไม่เอา

Duds Sangnin

chilzlipz

ถ้ามีหัวหน้าแบบนี้ก็ดีสิ เห้อพูดไปก็เศร้าใจทำงานต่อปายยย

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army