ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HooH9999

gsellgam

bigzaba

แหม่ทำเป็นดุ ชวนมาแบบนี้ก็ต้องเผื่อใจอยากโดนมั่งแหละ 5555

zero009

HaruKi02

จากตอนที่แล้วหัวหน้าก็โดนไปแล้ว ตอนนี้จะสมยอมไหมหว่า

pongharu

xonly-1867

ง่ะ ไม่อยากไห้เขีน 2/2 เลย น่าจะทำเป็นซีรีย์ยาวๆ คบกันเลยจิยังงี้ ๆ

nekki

จงใจเข้าผิดมาหาพระเอกรึเปล่า คุณหัวหน้า

อือคุณหัวหน้าซึนอะ จะว่าไปวัยอย่างหัวหน้านี่ซึน แล้วไม่ค่อยน่ารักแล้วไม่เข้ากับคาแร็กเตอร์ตัวละครเท่าไร
แต่ตอนเดแระแตกนี่น่ารักอยู่...

ananda

B&B

คุณหัวหน้าครับ จงใจหรือเบลอคร้าบบบ แต่พอดูตอน 2 ภาพแรกคง... คงไม่ได้ดูป้ายสินะครับคุณหัวหน้า ถ้าเป็นอย่างนี่ถือว่าเรื่องดีสำหรับโคบายาชิคุง (ความในใจอยากให้ NTR NTR NTR) อิอิ
ปล.1 หัวหน้าซึนแล้วน่ารักมากกกก
ปล.2 อย่างที่เคยบอกตอนที่แล้ว หัวหน้าแบบนี้คือคนที่ผมอยากได้ที่สุดดด
ปล.3 โคบายาชิคุง นายจะโชคดีไปแล้วนะ
ปล.4 ทำไมไม่ NTR!!!!!
ปล.5 ขอบคุณครับ