ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dint.6424

tamama

guzzpai

เจ้านายแบบนี้หาได้ที่ไหนครับ ผมขอสมัครไปเป็นลูกน้องง

banksyn

หุ่นอวบๆของหัวหน้านี่ใช่เลย อยากได้หัวหน้าแบบนี้มั่งเผื่อจะได้มีลุ้นกับเค้า

Mister Juu

ยอมใจหัวหน้านี่น่าจะมีรสนิยมแบบชอบโชว์นะเนี่ย ไม่ก็ประมาณกลางแจ้ง

แก้ไข หัวหน้านี่ซึนจริงๆนะครับ ถ้าหากมีตอนต่อก็อยากอ่านมากครับ

karnkarn

เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม จัดไปในน้ำต่อที่ห้องอีก
edit ผมว่าน่าจะมีตอนต่อไปนะครับไม่น่าจะจบแบบนี้ 555

Bigboss New

คราวนี้หัวหน้าจะเข้าใจผิดโคบายาชิอีกหรือเปล่านะครับ

itschelsea11

jittipat

mmmmmmmmmmmmmmm

bigboy001

::Bloody:: หัวหน้ามาอ่อยขนาดนี้จะให้เหลืออะไรอีกละพ่อเอ้ยยย

kitaro_dts