ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[COMIC Koh] First Love after 10 years สัญญารัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 15, 2018, 10:00:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

พระเอกผมว่ามันออกแนวชอบสวิง แต่ปฏิเสธตัวเอง พอได้ยินว่านางเอกโดนซั่มมาแล้วยิ่งมีอารมณ์ ใส่หนักใส่เต็มไปอีก

B&B

หึหึ แค่นี้ทำอะ...ร..ไร...มะ..ไม่ได้... อัก! ทำอะไรไม่ได้จริงๆ แค่นี้ทนได้ครับ ถือว่าสบายมาก แต่สงสารพระเอกนิดนึง

ปล.1 แม่นางชั้งน่ารัก มีรุ่นน้องแบบนี้ผมก็จีบนะ
ปล.2 อ่านแล้วฟินมากครับ
ปล.3 มันควรมีต่อ เช่น ตอนที่รุ่นพี่มาหาแม่นาง แล้วแม่นางก็ไปกับรุ่นพี่ เพราะถูกแบ็คเมล อิอิ
ปล.3.1 มีจริงนี่โครตปวดตับเลย
ปล.4 เป็นเรื่องจริงที่ผู้หญิงสวยซิงหายากมาก ถ้าไม่ซิงก็มีแฟนแล้ว หรือไม่เธอก็ไม่เอาเรา เฮ้อ~ คิดแล้วกลุ้ม
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เอาอีกๆๆ อยากได้อันที่มันโครตปวดตับคร้าบบบบ!!!!

มณเทียร น

lma

สัญญาวัยเด็กนี่มันช่างหอมหวานเหลือเกิน

Paul Chan

siwapeeza

ตอนแรกมาดีๆ กลางเริ่มเข้าสู่ด้านมืด แต่ดีที่ดันมาจบสวย 555

game2539

alarbebday1

นั้นรุ่นพี่หรือลุงข้างบ้านนะ แต่ก็จบแบบแฮปปี้แหะ ผิดคาด

suezs0000

โอๆๆๆ ชื่อเรื่องกับเนื้อหาไปคนละเรื่องเลย สมกับที่คำเชื้อเชิญบอกว่า หักมุม กันสุดๆ

Akira Watanabe

::Shy:: ชื่อเรื่อง ซ้ำรอยแผลเก่า ( ทำไมชื่อมันดูโบราณ ๆ 555 )

peddo

พระเอกเราทำดีมากครับ รักแรกในใจ วันนึงมันจะพิสูจน์ตัวเ งออกมา เอาใจช่วยเคคุงครับ

HaruKi02

worachat39

ผมมองว่านางเอกจริงใจอยู่นะเล่าทุกอย่างแต่หมั่นไส้รุ่นพี่เฟ้ยเก็บทุกเม็ดเลยนะ

ball ll3

::Touchy::หมดครับ เห็นแค่ภาพแรกคิดว่า เด็กน้อย

biggiggog

เปิดมาแบบใสๆ  มาเสียวตอนนางเอกเป็นฝ่ายรุกก่อน
เอาแล้วไง แต่ก็พอรับได้ไม่แรงมากนัก
ตอนจบก็ok แต่อย่ามีภาคต่อนะ
เอาตรูแน่เลย ::Foo::
ขอบคุณมากๆครับ