ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

momosis

จะดาร์กแบบไหนยังเด่าทางไม่ถูก น่าติดตาอยู่นะครับ ผมไม่เบื่อเลย ขอบคุณครับ

readinggg

Sariyal Waeyeeteh

ssllpp

Sumittra Wongsan

เสียจอมจะใช้กุสโลบายยังไงเพื่อล่วงนาให้มาเป็นเมียบำเรอตนเองได้นะครับ ลุ้นๆ

dumrongsak

sniperteam

ดูแล้วมีสวิงกิ้งแน่มาแบบนี้ สงสารสามีนาจังดูท่าคราวนี้จะเสียเมีย ขอบคุณมากนะครับ

somc217

ดูเหมือนว่าคุณนาจะทั้งติดเซ็ก และติดหรูจนกู่ไม่กลับซะแล้ว คนที่น่าสงสารตอนนี้น่าจะเป็นสามีของคุณนา ครับ
ขอบคุณมากๆ

axolotss

มีอะไรที่สามีรับไม่ได้อีกครับสุดๆแล้ว

robertrobin

ที่นาทำกน้าเศร้าเพราะโดนโจ แตกในแน่เลย

gnun2518

น่าเห็นใจนาเหลือเกินหลงกามจนแทบไม่ได้ทำหน้าที่แม่และเมียที่ดีเลย

oraphe

abfun

อ่านจั๋วหัวเกริ่นนำของท่านข้างบนแล้ว ส่วนตัวผมเป็นคนหนึ่งที่ยังชอบเรื่องนี้ ทุ้งเนื้อเรื่องแม้มันจะเป็นเรื่องแต่ง แต่ก็ถูกใจผมในด้านนี้   อีกอย่างตัวอักษรที่ท่านพิมพ์จึ้นแต่ละตัว เพื่อให้คนอย่างผมได้เสพ นั้น ผมรู้ดีว่า มันใช้เวลาขนาเไหนกว่าจะได้เนื้ เรื่องยาวๆ ขนาดนี้ในแต่ละตอน  ขอบคุณมากครับ

tutsu