ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Crimson CROWN] Otouto no Koibito ga Mukashi ใหม่น้องเก่าพี่ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 24, 2018, 05:30:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

p_hart

::Sobad:: เด็กเก่าพี่ชาย. โดนลำลึกความหลังสุดลำไป. สงสารเจ้าน้องชายจริงๆ เลย

Ops123456

ปกติจะเป็นเอาน้องเมีย แต่นี่เอาเมียน้อง อิอิ

PaulA

หิมม อดีตพี่ พี่จะทำไรก็ได้สงสารน้อง

รับสองแรงทั้งวันทั้งคืนเลย

bpbpbp

ตามสเต็ปโดจินแนวนี้และเดี่ยวก็ติกใจกลับไปหาพี่พระเอก

ตอนต่อไปนี้พี่พระเอกไม่จบวุ้ยน่าจะต่อยาวๆ

araiwasud11

แอบซ่ำแบบนี้ไม่ดีแน่ๆครับ 55
ไม่น่าจะทำใจได้แล้วนะครับ วู้ๆๆ

xonly-1867

ผมสังเกตุ ดูเป็นการแบล็กเมย์แฟนเก่า ระบบนี้เค้าเรียก NTR มั้ยน้อ แต่ นี้แบล็กเมย์ ผญ ยัง ฟินขนาดนี้ไม่ต้อง แบล็กเมย์ละมั่ง ฮ่าๆ

Exllector

น่าจะโดนพี่แอบสอยบ่อยแน่ๆแบบนี้
ดูๆไปแล้วหน้าจะไม่จบง่ายๆ555

ธนโชติ ติ

myaopap

น่าจะเคยเจอพี่มาก่อนแน่นอน

คนมันเคยๆ อะนะ 5555 แต่ผู้หญิงอะสุดๆ สงสารแฟนเลย

chakungmum

ผมว่าตอนนี้ก็น่าจะใหม่ของพี่ด้วยนะ เพราะทุกอย่างมันขยายหมด แอบสงสารน้อง
สรุปวันละ2รอบ น้องเปนคนล้างจาน

แมงโก้ส้นตีน

ไม่ไหว น้องชายเอ้ย เอ็งโดนฝากลูกพี่ชายให้เลี้ยงแน่ๆ เลย มาทรงนี้ คงโดนจนติดใจซะมากกว่าล่ะมั้งนะ

โธ่ นางเอกเรา คนมันติดใจร่องเสียวเธอ มันจะไปเลิกง่ายๆ ได้ไง เดี๋ยวก็หามุกใหม่มาขอเยได้อยู่ดีนั่นแหละ  ::Horror::

Glauca Servant SK

น่าจะเกิดการแบล็คเมลแล้วพระมาเหนตอนจบ

เห้ยพีคตรงที่ พระเอกตอนแทงมันไม่รู้รึไงหว่า

jinkrasama

เบล๊คเมล์ เคยเจอคนพี่มาก่อนสินะ

ตอนท้าย สินะ ปูทางไปสู่ตอนที่ 2

coolkid2

ทำไมรูปในมือถือพี่พระเอกมันเหมือนกันมันข่มขืนนางเอกมาตั้งแต่ตอนนั้นเลยแฮะ แบบ ดูไม่เต็มใจ 5555

zwerzyxi

ไม่น่ารอด ดูทรงน่าจะลืมของน้องไปเลย แต่ผมเหมือนเคยเห็นตอนนี้แวปๆ แต่ไม่มั่นใจว่าภาษาไทยป่าว