ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up (Extra Ch.)[แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 28, 2018, 09:57:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

หนุ่มรูปหล่อและสาวรูปงามในงานวิวาห์สีขาว

พักจำศีลนานไปหน่อย ลืมหมดว่าแปลไปถึงไหนแล้ว  ::Thinking::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งพอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : จบจริงๆซักที

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นวิธีแก้ความตื่นเต้นที่ดีมากๆเลย ซั่มกันในชุดแต่งงานแบบนี้ เร้าใจดีจริงๆ

noohun

ลืมไปเลย นึกว่าเรื่องนี้จบไปแล้วซะอีกครับ
ถ้าเป็นเรื่องจริงนี่ เซ็กในวันแต่งงานคงเป็นไปไม่ได้เลยนะ เซ็ตหน้า ผม มาแล้ว เดี๋ยวกระเซิงหมด

maxzader

::Dizzy::   อ่าวผมก็คิดว่าไปจบแล้วเรื่องนี้ หายไปนาน
คือถ้าจะตื่นเต้นแบบนี้เป็นตื่นเต้นมากไหมแบบนี้

drof666

Tdestiny

พระเอกนี้มันงี่ได้ใจจริงๆ

นางเอกนี้ก็ตามใจเกิ๊นน อิจฉาตาร้อนแฮะ ::Angry::

0scar

(จิ๋ว)

วันนี้มาหวาน  สดๆในชุดแต่งงานนี่ น่าจะฟินไม่น้อย
แต่ฮาฉากสุดท้าย สงสัยหมดแรง จนจำบทไม่ได้เลย
::DookDig::

ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

scorpionx

นึกว่าจบแล้วซะอีก วธีคลายเคลียดแบบนี้ดีจริงๆ
ขอบคุณครับ

conx96857

จัดไปชุดใหญ่ก็ยังจะ... ยังดีไม่จัดกลางงานเลย

biggiggog

สรุปแล้ว ทั้งโม๊ค ก็แล้ว
ทั้งซั่ม ก็แล้ว
ยังตื่นเต้นเหมือนเดิม ::Falling::
ขอบคุณมากๆครับ

exsoldier

แหม  นี่สินะทำไมชุดแต่งงานต้องสีขาว จะได้เนียนๆกับน้ำไป อิอิ ::Shy:: ::Shy::

sonteen42

55555555 ชอบเม้น เหตุผลที่ชุดแต่งงานต้องสีขาว

nekki

ทำกันจนหมดแรงเลยรึถ้าผมเป็นเพื่อนเจ้าบ่าวเจ้าสาว นี่มีแซวกลางงานแน่ๆ

as72340639