ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน My Boss

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 03, 2018, 05:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เสธฯ หนั่น สนั่น

แม้จะเป็นหมอฟัน แต่เรืองอย่างว่าก็เก่งพอๆกับการทำฟันะ แมน

Aod3917

overspirit

ฺBlackBear

ชิงหนีก่อนหน่ะ ดีแล้วครับ ดีกว่าโดนผัวเค้ากระทืบเอา  ::Sweat::

Superpie Pie

grozothe

NTR ที่แท้ทรู
ถึงขนาดทำคุณแม่มือใหม่ติดใจกันเลยทีเดียว

johnban

พี่แนนทั้งรักและหลง ทิ้งไปได้ไงย

kom505

Raymond

หาใหม่คนที่ไม่พันธะดีกว่าครับ ไรต์แมน

swbkk

จะใจแข็งตัดจบอย่างนั้นจริงๆรึครับ ขอยอมรับในความแมนมากๆๆๆ  ผู้ชายส่วนใหญ่อาจจะหลอกล่อไปเรื่อยๆก่อน เพราะไม่มีอะไรต้องเสียโดยเฉพาะเรื่องทางเศรษฐกิจ แค่พยายามฝืนใจเอาใจไปแค่ให้หลงเราก็พอ ถ้าจะนาทีสุดท้ายผูกมัดกันจริงๆค่อยคิดหาทางดิ้น  ใจเด็ดมากครับ 👍👍👍

Eldy CR

ผู้หญิงเวลาหึงนั้นไม่น่ารักที่สุดครับ ออกจะน่ากลัวด้วยซ้ำ

Maioz Oppo

Tyu744

สุดท้ายแล้วหวังว่าคงจะไม่จบแบบตัดเยื่อใยกันแบบนี้หรอกนะครับ แต่อย่างที่คนอื่นๆบอกแหละครับ จากกันก่อนจะผูกมัดกันมากกว่านี้ดีกว่า

12345689

ดูทรงน่าจะเสียดายนะแบบนี้ คงติดใจลีลาของไรท์ไปแล้วล่ะ