ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 7 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 11, 2018, 03:29:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumjo

พอโดนแล้ว ท่าจะไม่จบแค่คนเดียวน่าจะตามมาอีกเยอะ สามีใบว่านจะรู้ไหมเนี่ย

anna123

โดนจัดจังหวะตลอด สงสัยจะอดอีกตามเคย เซ็ง

drof666

อย่าบอกนะว่าคุญแตจะตามมาเจองั้นได้เจอ2รุม1แน่ๆ

koboy

สงสัยว่าใครแอบถ่าย ใบว่านงานเข้าอีกแล้ว

diaby

ขอบคุณมากครับ ครั้งนี้ใบว่านน่าจะเสร็จยุทธ แต่บุคคลที่สามคงเป็นยาม งานนี้น่าจะต่อเนื่องถูกแบล็คเมล์อีก คงมีอะไรให้ตื่นเต้นและเสียวอีก

Tee001

ไอ้คนถ่ายคลิปต้องมาแบล็กเมล์ ตามสูตรเสียว อิๆ

muzachi

Overman

สุดท้ายก็ไม่พ้นมือท่านยุทธของเราครับ หวุดหวิดไปหลายคนแระ

blackjack

::Hmmm:: ว้าว มีแขกไม่ได้รับเชิญด้วยจะเป็นยามคนนั้นหรือเจ้าแท็กซี่คนนั้นตามมาเพราะเสียดายของเลยได้โอกาสถ่ายไว้เพื่อแบล็คเมล์สาวสวย สงสัยงานนี้คงมีหลายคนได้สนุกต่อจากเจ้ายุทธ์แน่ๆ สุดยอดจริงๆ ครับท่านพงษ์เทพเดินเรื่องได้เห็นภาพเลย เสียดายต้องรอตอนต่อไปว่าถ้าโดนของยุทธ์เข้าไปใบว่านจะเป็นยังไง โอ้ยเสียวแทน อิอิ

××Mon××

เห็นหลายท่านบอกว่าเป็นยาม จริงๆก็ไม่อยากให้ใช่เลยอ่ะ อยากให้แอบแบบที่สามีไม่รู้ จะดีกว่า แอบสงสารใบว่านอยู่นะ

man88

อ่าวแล้วกัน มันผู้ใด มาแอบถ่ายเนี่ย ต้องติดตาม

youang

โดนแอบถ่ายแบบนี้ โดนแบล็คเมล์แน่ๆ ^^ รอลุ้นว่านายยุทธจะทำสำเร็จมั้ย อิอิ ^^

ไม้เอก ณภัทร

รอบนี้ขอนายยุทธก่อนเถอะ จัดให้สมฉายาซะ /ว่าแต่ใบว่านน่าจะกู่ไม่กลับละ

Phoowadol

ขอบอกเลยครับว่าตอนนี้ อย่าว่าแต่น้องใบว่านเลยนะ ที่ อารมณ์มันปีนขึ้นไปจนเกือบสุดแล้วนะ คนอ่านที่กำลังอ่านก็ไม่แพ้กัน นี่เลยตอนนี้เลย คาดหวังอย่างเต็มที่ว่าจะได้เห็นฉากเด็ดสุดยอด แต่ว่า........................?  ค้างไปก่อนละกาน 55
   งานนี้ออกมาได้หลายหน้าเลย. เผลอๆไอ้แขกไม่ได้รับเชิญ ที่กำลังถ่ายคลิป นี่แหละ จะเป็นตัวแปล. อาจทำให้น้องใบว่าน รอดจากการ สอดเสียบ ไปได้อีกครั้งก็ได้ ว่ามั๊ย
    เดาเอาว่า คนๆนั้นอาจเป็น ยามหมู่บ้าน. ที่เห็นสิ่งผิดปกติเลยเข้ามาหวังจะมาช่วย แต่เห็นฉากเด็ดเสียก่อน เลยต้องขอบันทึกสักนิด ใช่ปะครับท่านพงษ์เทพ ::Hmmm::