ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 7 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 11, 2018, 03:29:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กองทัพ ตี

โดนคนในเล่นซะแล้วน้องใบว่าน ปล.ผมอยากอ่านลวงเมียเข้าวงการสวิงต่อครับ ขอความกรุณาท่านด้วยครับ

veget

ผัวน้องใบว่านรึเปล่า กลับมาก่อนเเล้วอยู่ในบ้าน ใบว่านเลยไม่รู้พาพี่ยุทธเข้ามาเสียวกันในบ้าน

golem237

ใบว่านนี่โดนหย่าแน่ๆ ถ้าสามีเห็นคลิป หรือต่อให้ไม่เห็น ยังไงความลับก็ไม่มีในโลกครับ

เคสนี้โทษสามีไม่ได้ด้วย เพราะความอยากรู้อยากเห็นล้วนๆเลย

Somkiat Ruangsubvilai

สงสัยจะโดนขัดจังหวะอีกแล้วนายยุทธ น่าจะเป็นไอ้โมทย์ตามมาดู ถ่ายเสร็จต้องขอบ้างเพราะติดใจอยู่

Kass

ยังใงก็เต็มใจกับพระเอกยุทธเราอยู่แล้วตอนนี้ ลืมผัวไปเลยนางเอก

eka1325

ใครหนอแอบถ่ายคลิป  เรื่องนี้มีลุ้นตลอดเลยใบว่านจะโดนนายยุทธไหมนะ  ยังต้องลุ้นกันต่อไป

asdf4321

มีการแอบถ่ายแบบนี้ต้องเป็นชาวแก๊งตามมาแน่เลย คืนนี้บานแน่ๆ มาครบทั้งแต วิทย์และชาวคณะ ย้ายที่เสียวหมู่กันเลยทีเดียว
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

M60A3

อ้าวมีคนมาแอบดูอีกแล้ว น้องว่านน่าจะรอดอีกรอบ เดาว่าเสียงโทรศัพท์จากที่ไหนดังมาขัดจังหวะอีกรอบ  ::Confident::

วรวุช พุทธสมาน

แอบถ่ายแบบนี้ต้องยามแน่ๆ แต่ก่อนจะมาขัดจังหวะหรือร่วมวง ขอเอาควยไอ้ยุทธเย็ดก่อนเถอะครับ 55

joeygotbaso

timeai

น้องใบว่านจ๋า เมื่อไหร่จะโดนเสียบสักที ลุ้นจนลุกไปทั้งตัว

txxt30

รออ่านน้องใบว่านคนสวยโดนนายยุทธลำใหญ่ทลวงฟัน 

ezmoo

ใกล้จะถึงเวลาสุขสมแล้วนะน้องว่านกับนายยุทธ...
เดาว่ามือที่สามที่ถ่ายคลิปมือถือจะเป็นรปภ.หรือไม่ก็คุณสามี...

Ken Tip

กำลังเสียวสุดๆ มีหักมุมอีก สงสัยน้องว่านจะโดนมากกว่าหนึ่ง ยังไงขอเสร็จสมกับนายยุทธก่อนนะครับ รอมานานแล้ว

swss2511

กำลังเสียวจะมีมารมาผจญอีกแล้ว ใบว่านจะได้เสียวจริงๆไหมหนอ