ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Monety] Santa de toy และตัวอย่างนิทาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 12:35:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ARMY THEGUARDIAN

ใส่ชุดซานต้าแล้วเด็ดมาก มีอารมสุด ชอบแบบนี้มากๆ 
(ผมโหวตเรื่องพินอคคิโอนะ แปลกใหม่ดี)

Hawaalaew

นี่มันโหดสัดยิ่งกว่าตอนจบของนิทานกริมเวอร์ชั่นดั้งเดิมอีกนะเนี่ย หมดกันนิทานในความทรงจำวัยเด็ก ถูกความหื่นเข้าครอบงำ wellcome to the darkside สำหรับผม
1.พินอคคิโอ
2.อุราชิมะ ทาโร่
3.ซานตาครอส

Gunitle

แหม ตัวอย่างท่านนี่เอามารวมได้มากกว่าเรื่องนึกอีก เอาเป็นว่าเรื่องไหนก็ได้ครับ ผมตามอ่านหมด
แต่เห็นโฉมงงามกับเจ้าชายอสูรมาแล้วขอไปอ่านเลยนะครับผมมม

mariners1

แซนตี้สาวแจกของลับแทนซะงั้น น่าสงสารจริงๆ

———————

ทั้งดิสนี่ ทั้งการ์ตูนพื้นบ้านญี่ปุ่น
ความฝันวัยเยาว์กลายเป็นโดจินน่าติดตามจริงๆครับ

worachat39

ชอบทุกเรื่องเลยครับ 5555 แต่ชอบสุดคงซานต้าครับ เวลาเปลี่ยนไปนิทานต้องเปลี่ยนตามครับ

zero21

นิทานเยอะจังเลยครับ น่าสนุกทุกเรื่องเลย อยากอ่านเด็กชายหนึ่งนิ้วก่อนครับ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หืมมม แต่ละเรื่อง  หมดกันความฝันในวัยเด็ก

Tanagird Rukpinid

อูราชิมะ ทาโร่ละกัน เรื่องอื่ยๆก็น่าสนใจมากดก

siwapeeza

niceanglev

นายพรานกับเทพารักษ์ครับ ดูแล้วน่าจะตลกดี

exsoldier

อ่านดูแล้ว อยากจัดลูกหมูน้อยก่อนเลย อิอิฝูงหมาป่าเข้าขย้ำำำำำำำำำำำำำ ::Shy:: ::Shy:: ::Shy:: ::Fighto::

Nattawat Sajarean

as72340639

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ แซนต้าน่ารักขนาดนี้เด็กเล่นชะเสียของหมดเลย แต่ลุงนี้จอมวางแผนนะนี้ จะสดแตกในหรือเปล่านะแซนต้า
1 นกกระเรืยนตอบแทนคุณ
2 เด็กชายหนึ่งนิ้ว
3 อูราชิมะ ทาโร

Tdestiny

โปรเจคใหม่เกี่ยวกับนิทานนี้เป็นอะไรที่สุดยอดมากๆครับ

เนื้อหาสยิวกิ้วยิ่งกว่าavอีกเพราะดันเป็นตำนานนิทานทั้งนั้น

ส่วนเรื่องที่ชอบที่สุดก็คงจะเป็นนายพรานกับเทพารักษ์ครับ ::Bloody::