ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Monety] Santa de toy และตัวอย่างนิทาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 12:35:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grigori00

b522055023

เอิ่มมมม คุณลุงจะทำอะไรบ้างล่ะครับ ไม่ให้เด็กๆ เค้าอยู่ศึกษากันก่อนหรอ  ::Suffocate::

ส่วนอยากดูเรื่องไหนบ้าง ผมอยากดูตาม timeline ที่ท่าน Kater เรียงไว้เลยครับ น่าติดตามทั้งหมดเลย

lungdee

Daft Punk

มันจะเยอะเกินไปแล้วว 55555. ขอนายพรานกับเทพารักษ์นะคับ 5555 น่าสนุก  ::GiveMe::   ::GiveMe::

phatsa

ขอโหวด เด็กชายหนึ่งนิ้ว ดูแล้วน่าจะสนุก

tontarn123

นิทานเยอะจริงๆครับ
ผมล่ะชอบนิทานขึ้นมาเลย อิอิ
ชอบเรื่องสุดท้าย อุราชิมะ ทาโร

Ble Kamo

แกะ ดํา

Dragora

มันคือแผนการของตาลุงแน่นอน นิทานวัยเด็กหายไปหมดละ

cat669

นิทานแต่ละเรื่อง น่าสนใจทั้งนั้นเลย

โหวต เด็กชายหนึ่งนิ้วละกัน ทันไหมนะ

tazasss01

ขอโหวด ลูกหมูสามตัวก็แล้วกัน แต่เรื่องไหนก็ได้ครับ

มณเทียร น

เด็กชาย1นิ้วน่าอ่านดีครับ แต่ถ้าเป็นไปได้ขออ่านนิทานก่อนนอนทุกเรื่องจะดีมากเลยครับ