ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Monety] Santa de toy และตัวอย่างนิทาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 12:35:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

ถึงอาจจะโหวตไม่ทันแล้วแต่อยากโหวต ซานตาคลอสครับ

alaaum

izezanova027

xonly-1993

testseven

จริงๆเป็นผลงานตาลุงใช่ไหม หลอกให้เด็กเล่นแบบปลุกอารมณ์ไปก่อน แล้วค่อยมาจัดการทีหลัง

ส่วนเรื่องโหวตน่าจะมาไม่ทันละ (เห็นมีกระทู้แปลแล้ว)
แต่ถ้าให้เลือก ผมโหวตทุกเรื่องยกเว้นเรื่องแรกแฮะ  (แต่ถ้านับสนใจที่สุด ดันเป็นซานต้าสาวซะงั้น)

pinrew

ฝันในวัยเด็กผมพังเลย ไม่น่าเล้ยย แต่ชอบคับ 55 ::Yes!:: ::Yes!::

baycon

เอาจริงๆ เรือ่งไหนก่อนก็ได้  ดูเพลินๆ ดีเหมือนกัน 555  

zitdown

Nabisca Sathu

ง่า ทำไมภาพ โหลดไม่ขึ้นอะครับนี่ ไปดูของท่านฮิปก็รูปขึ้น แต่ของท่าน(S)Kater ไม่ขึ้น T T  เดี๋ยวไว้อ่านได้จะมาคอมเมนท์เกี่ยวกับการ์ตูนอีกทีนะครับ

ออ

เด็กนรกชัดๆๆ  แต่นางเอกช่ายเลย  ชอบแนวทรมานนี้ละสุดๆๆ

Nabisca Sathu

อ่านได้แล้ววันนี้ ตกใจเมื่อวานเข้าหลายรอบอ่านไม่ได้ เรื่องที่อยากอ่านที่สุดก็ นายพรานกับเทพารักษ์ รองลงมาก็ โมโมตะโร่ เรื่องอื่นแล้วแต่ท่านจะจัดให้เลยครับ อิอิ

lordofthetwo

เป็นการตีความนิทานที่โหดสัส 555
ไอ้คนเขียนคนนี้นี่มีพลังสร้างสรรค์สูงจริงๆ จะดูเป็นเรื่องเซ็กส์หรือขำขันดีล่ะเนี่ย