ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prasong

เมียคนอื่นสุดเอ๊กส์ น่าเย็ดจริงๆ
ต้องโดนจัดหนักๆ

xtazy

มีสังกัดเฉยเลย แล้วจะปลดหนี้หมดตอนไหน

ถ้าสามีไม่กลับ น่าคิดว่าจะรับงานต่อหรือเปล่า ถ้าทางจะติดทั้งยา ติดทั้งเซ็กส์

tornaja2

เลือกหน้าที่ตัดได้สุดยอดมาก ค้างเลย

นั่นแหละที่เราต้องการ  ::Cheeky:: ::HoHo::

grigori00

โถ่ ภรรยาสาวผู้ไม่รู้ว่าสามีเป็นอาหารปลาไปแล้ว จะรู้ความจริงไม๊น้อ

ผมนี่ตั้งตารอเรื่องต่อไปเลยฮับ แค่ตัวอย่างก็เด็ดแล้ว

Phoowadol

คุณนาย ช่างเป็นเมียที่แสนดีจริงๆ ผัวเป็นคนก่อหนี้ แต่ภรรยาช่วยใช้หนี้ให้แทน
ไอ้หัวหน้าแก๊งค์นี่หน้าตามัน นี่คบไม่ได้เลยจริงๆนะ วาดออกมาได้ น่ากลัวม๊ากนี่มันนักเลงชัดๆ อ้าวว่าแล้ววิธีชำระหนี้ มันต้องเป็นแบบนี้ จะโดนเสียบไปกี่น้ำน๊า.... เสียดายของอะ. แล้วนี่เจ้าสามีตัวดีมันจะรู้ไหมน๊อ...ว่าภรรยาของมันกำลังช่วยใช้หนี้ให้อยู่อะ. ไม่รู้ว่าจะเสียว หรือสงสารเธอดี อะเนอะ บอกไม่ถูก โอ๊นปวดใจ...... ::Dozy::  ::Crying::
Edit  เฮ้อ มันน่าเศร้าใจนัก เธอสู้อุตส่าห์พยายาม ทำทุกอย่างอย่างเต็มที่เพื่อช่วยสามี แต่ไม่รู้เลยสักนิดว่าแท้จริงแล้ว สามีเธอไม่มีวันได้กลับมาอีกแล้ว นอนอยู่ในอ่าวโตเกียวไปเรียบร้อยตั้งนานแล้ว. 3เดือนที่ผ่านมา โดนอย่างหนักเลยแตกในตลอด ดีนะที่เจ้าหมอนั่นยังจ่ายเงินให้เธอ  แต่ว่านะ มันดาร์กจนปวดใจไปหมดแล้วเนี่ย. เฮ้อ.!?...
ขอบคุณมากครับ  ว่าแต่ แปลกใจว่าทำไมท่านไม่แบนไอ้พวกขโมยงาน ของท่านไปค้ากำไรอะครับ พวกนี้มันไม่ใช่ปลิงนะ มันเป็นแมงสาปชัดๆ อาสัยบ้านเขาไม่พอยังกัดแทะทำลายเขาอีก น่าจะแบนไปให้พ้น นะครับ.

ผมอยากดังครับ 55 ผมชอบไปอ่านคอมเมนต์ชาวบ้านที่ด่าผมในเวปอื่น  ::HoHo::

garothegold

ดราม่าสุดๆๆ จะเป็นงัยเนี้ยตอนจบ หน้าจะหลายน้ำ

Clock “work” Planet

สามีลงไปดูปลาแล้ว โหดจริงๆ

มีความหวังก็ดีอยู่ แต่รู้ที่หลังอาจจะอาการหนัก

Chaos OSK

ผมชอบแบบแนวรูปสวยๆแบบนี้

ขอบคุณที่แปลมานะครับ 

จะติดตามผลงานนะครับแปลออกมาเยอะๆนะ

::YehYeh::

tiwlytwin2

Rez Rex

อยากเห็นจริงๆว่ามันจะดาร์กกว่านี้ได้อีกแค่ไหนครับ

ohmygods

มาเสพความดาร์กแต่อย่างให้ชีวิตคุณนาย จบแบบสวยๆ
ขอบคุณมากครับ

somboon kaka

เมียไม่รู้ตัวเลยนะว่ากำลังโดนหลอกสามีโดนเก็บไปแล้วไม่ติดต่อกลับมาไม่สงสัยเลยหรือไงนะ โถแม่คุณ.ช่างน่าสงสาร

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ผมชอบดาร์คๆๆจัดมาเลย!!!!!

ไอตงไอติมไม่ต้องขายแม่งละ

DARKAXL

ชื่อเรื่องขายไอติมเพื่อปลดหนี้ เอาจริงๆต้องขายตัวเพื่อปลดหนี้ซะงั้น แถมผัวก็... ::Ajark::
งานนี้คุณนายจะทนได้ หรือหลงเซ็กซ์จนโงหัวไม่ขึ้น ต้องติดตาม