ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

Phoowadol

น้องแนนเห็นแรงๆอย่างนี้ แต่พอรู้ความเป็นมาของชีวิตเธอ ก็น่าสงสารนะ ต้องสู้ชีวิต ด้วยการเป็นพริตีต้องแถมพ่อแม่ก็ยังมาคอยก่อหนี้ให้เธอชดใช้อีก น่าสงสารนะ การพบกันกับลุงพลในครั้งนี้ถือเป็นการเริ่มต้นที่ดีเลย ต่อไปน่าจะสานสัมพันธ์ได้ง่าย
   แต่ตอนนี้เริ่มเห็นเค้าแล้วหละว่า เมียหมายเลข7 น่าจะไม่พ้น น้องอีฟจอมจุ้น ตัวตายตัวแทนสาวอุ๊. คนนี้อย่างแน่นอน ใช่มันครับ  ::Evil::

live20

น้องอี๊ฟกับยัยหมวยคงจะสืบเรื่องของยัยอุ๊กับลุงพลแน่นอน

pooloop

ให้ผมเดาสาวคนต่อไปของลุง ไม่อีฟก็หมวยนี่แหละ ส่วนแนนนี่คงเป็นตัวแปรที่จะทำให้หมอพลอยไม่ต้องแต่งงานกับเจ้าบอยได้

g9898

ครั้งนี้ บุพเพจะมาอาละวาด ที่น้องแนน เหรอเนี่ย ::Hmmm::

seri karunathep

ทำไมอ่านแล้วสงสารแนนนี่ ไม่อยากให้ตาเฒ่าชุมพลเอาไปหวดเลย

golfwhiper

taksinzaa

เมื่อไหร่ลุงจะได้น้องหมวยน้า

แนนนี่โผล่มาอีกคน  สนุกจริงๆ

::Ahoo::

Danai Tee

อยู่ๆ สาวอุ๊ก็ยอมลุงง่ายๆซะงั้น ชักเริ่มชอบขึ้นมาบ้างแล้วสิ 

gungun.khondee

กลับมาแล้ว มานั่งลุ้นใครจะมาให้ลุงเชือดต่อดีหนอ

babimild215

Nunza

savewater

อัศวิน รัตนแก้ว

เรื่องนี้มีครบทุกรสชาติเลย เศร้า ซึ้ง เสียว^^. ว่าแต่บทเจอน้องแนนนี่ สั้นจังครับ.

common

ดูท่าลุงจะได้เมียใหม่เพิ่มอีกแล้วนะครับ เพลาๆบ้างนะลุง