ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

Theoz

น้องแนนนี่น่าจะต้องให้ลุงพลช่วยแล้วละ แกยิ่งชอบช่วยสาวๆซะด้วย ขอบคุณครับ

popeye077

จอมยุ่งโผล่มาอีกสองคน รู้ความลับเดี๋ยวจะไม่รอดเอา ลุงจะช่วยแนนนี่ได้เหรอ

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

ติดตามน้อง อุ้ มาพักหนึ่งแล้ว. จริงๆ น้องงอุ เป็น ตัวละครที่น่ารัก มาก คนหนึ่งเลย นะครับ

boonde madee

ลุงพลจะมีเมียใหม่อีกแล้ว
ขอให้เสียวสุดๆ นะลุง

sirasit khamsom

มาแล้วครับนางเอกคนใหม่ มาดูลีลาพระเอกเรากันว้่จะเด็ดแค่ไหน

Lert Nil

หายไปนานจนจำตอนก่อนหน้าไม่ได้ละ ต้องกลับไปรีวิวเสียหน่อย

นับล้านตัวในอุ้มมือ

สงสัยลุงต้องถูกหวย หรือไม่ก็จับพลัดจับพลูเป็นญาติกับเจ้าเมืองเก่าซะละมั้ง ถึงจะแก้ไขเรื่องเงินของสาวๆได้

ton29048

sultant

ไม่มีบทฝากรักพิเศษก่อนจากกันเหรอครับ แบบนี้ไม่ใช่ลุงพลตัวจริงแล้วล่ะ

♤judas♤

น่าสงสารน้องแนนนี่จังตัวคนเดียวต้องเลี้ยงทั้งครอบครัว..ลุงพลปราบพยศน้องอุ๊ได้ล่ะ

Chai Pin

khanomwoon

สุดท้ายน้องอุ๊ก้สยบต่อลุงพลจนได้ พลังของลุงสุดยอดจริงๆ

navy868

ชีวิตแนนนี่น่าสงสาร จะผ่านปัญหาไปได้ยังไง? ::Crying::  ::Thinking::

schareon

น้องอีฟแกว่งเท้าหาเสี้ยนซะแล้ว ยุ่งเรื่องชาวบ้านแบบนี้ต้องตกเป็นเมียลุงอีกคน