ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

dragoness

err

อุ๊คงต้องให้พี่พล  หาอะไรมาปิดปากน้องหมวย  ให้เงียบสนิทแล้วหละ...

SSPor

ได้มาเจอกันแล้ว แบบนี้คงอีกไม่นานแล้วสินะ  ::DookDig::

xxxboyz

ลุงเริ่มเข้ามาวังวนกับท่านภูชิต รอตามอ่านนะครับว่าจะเป็นลูกเขยท่านภูชิตกับช่วยหมอพลอยได้ยังไง

Michael Phoenix

wannaset

ทีม ช่างเทวดา

แนนนี่ ท่าจะไปยาวๆเลยจากทั่นภูษิตนี่ก็น่าจะต่อไปได้อีกหลายคน

dryice32

อีกสองจอมจุ้นคงจะมาอยู่ในฮาเร็มเร็วๆนี้

Keawpao Sayan

น้องแนนนี่ ต้องทำเพราะเหตุการณ์บังคับแท้ๆ น่าสงสาร คงไม่รอดแล้ว

Danuda Phothisut

::YehYeh::ลุงพลสงสัยถูกหวยช่วยน้องแนนนี่ไว้ได้

toyotahonda

มาช้าจัง ทำแฟนคลับเกือบรอเก้อ ขอบคุณๆ มากมายคับท่าน

thep59

น่าสงสารน้องแนนนะ ที่จะต้องพลีกายใช้หนี้ตอบแทนพระคุณพ่อแม่ ส่่วนน้องอุ๊โดนเล่นซะอิ่มเลย

popeye